Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp chỉnh sửa blogspot có công !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi The Friends 1412, 17/11/14.

Lượt xem: 2,062

1. The Friends 1412 Thành viên cấp 1

Chào mọi người, em đang làm 1 blogspot để bán hàng. Nhưng em thì không hiểu biết lắm về html nên nhờ mọi người giúp chỉnh sửa 1 xíu cho blog của em hoàn chỉnh hơn. Blog của em rất đơn giản, chỉ cần mọi người chỉnh sửa một xíu nữa thôi là xong, em nghĩ chắc cũng không khó lắm. Em sẽ tặng 1 card 50k gọi là của ít lòng nhiều ^^ (em học sinh nên chả có tiền nhiều). Anh chị nào quan tâm thì pm facebook của em ạ, Cảm ơn anh chị đã quan tâm !!
    Code:
    https://www.facebook.com/Kyu.ubiic1k

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thế thì tiêu đề phải ghi rõ là cần sửa Logo cho website chứ bạn! Ghi cái tiêu đề cũng ko nên thân :)
    The Friends 1412 thích bài viết này
  3. The Friends 1412

The Friends 1412 Thành viên cấp 1

Đâu phải sửa logo đâu anh ^^, chỉnh sửa giao diện blog ạ !!
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chà đêm khuya hoa mắt đọc nhầm! Bạn cần sửa gì? Note ra rõ ràng xem, nếu đc mình sẽ nhận làm!
  5. mfhdesigner

mfhdesigner Banned

bạn pải cho hình lên mọin gười mới sửa được chứ !
    Code:
    www.behence.net/mhfdesigner
  6. The Friends 1412

Vậy để em nói qua những thứ cần làm ! Em dùng mẫu Tem Win 8.1 UI, web em chỉ cần show hình cho khách hàng xem thôi, mà lại rất ít mẫu nên thành ra đơn giản không còn gì để nói !!
    Còn phần này nữa, 50k mà phiền anh chị quá nên phần này nếu anh chị rảnh thì làm giúp em, nếu không thì thôi ạ ^^ !!
    Mọi người vào blog này sẽ thấy mấy cái ô hình nhỏ có hiệu ứng dòng chữ chạy lên !
    Code:
    http://modernblog-soratemplates.blogspot.com/
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm !!
  7. The Friends 1412

Ai giúp em với !!

Ủng hộ diễn đàn