Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về lệnh coppy trong illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi aloshop.info, 24/10/13.

Lượt xem: 2,490

1. aloshop.info Mới đăng kí

Chào cả nhà!

Tình hình là file thiết kế của em làm bằng AI có dung lượng rất nhẹ (khoảng 30MB) tuy nhiên khi em sử dụng lệnh Coppy (Ctrl + C) thì máy em lại xử lý lệnh Coppy đó trong vòng 15' (kể cả những hình đơn giản như hình chữ nhật nền trắng viền đen). Vậy nhờ các cao thủ về AI giúp em khắc phục sự cố trên để em được mở rộng tầm nhìn...

Vô cùng cảm tạ cả nhà!

Tks!

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Up cấu hình máy lên mình xem nào ! :3 :3
  3. aloshop.info

aloshop.info Mới đăng kí

Máy em là máy bàn Dell

* Core i5
    * Ram 8Gb
    * VGA 2GB
  4. thoaihuong

thoaihuong Thành viên cấp 1

Ôi cấu hình như vậy mà ... :). Bạn thử vào Edit ->Preference -> Plug in & Cratch disk -> chọn None thử xem. Mình không chắc lắm vì cũng có lần gặp trường hợp như bạn (nhưng do cấu hình máy mình thấp hơn & mình làm cách này). Hy vọng có ích cho bạn.
  5. aloshop.info

aloshop.info Mới đăng kí

lỗi của em như thế này các bác ạh...Nếu em giữ Alt + Drag (chuột) để Coppy thêm một đối tượng nữa thì không vấn đề gì. Nhưng nếu em chọn Coppy bằng lệnh Ctrl C thì máy treo...Em pó tay thiệt rồi...hixhix...Các bác kiu em với..!
  6. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Ôi cấu hình quá khủng cho máy bàn. Chắc do phần mềm Ai của bạn bị lỗi chăng.

Ủng hộ diễn đàn