Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về tài liệu, ebook về Bootstrap Framework

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Tấn_Phát, 1/10/14.

Lượt xem: 3,604

1. Tấn_Phát Mới đăng kí

Hiện giờ, mình đang bắt đầu tìm hiểu về Bootstrap Framework, song song với việc xem các examples và tutorials trên getbootstrap.com thì mình mong các bạn có tài liệu hoặc ebook về Bootstrap thì share với mình nhé, tài liệu tiếng việt càng tốt ạ. Cảm ơn các bạn trước :)

...
  2. giayvun

giayvun Thành viên cấp 1

Mình thấy các example trên trang chủ hướng dẫn khá rõ ràng đó chứ, có cả demo nữa. Chỉ cần làm theo các ví dụ trên đó rồi pha trộn, kết hợp lại sẽ hiểu và ứng dụng được.
    bootstrap làm việc hầu như trên class, nên hoàn toàn có thể chỉnh sửa một số style cơ bản bằng cách tạo css rules đè lên các class đó, hoặc thêm class mới trong các elements.
    p/s: Bạn phải biết HTML, Css và Javascript nữa.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn