Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần giúp] Hiển thị toàn bộ nội dung bài viết ở trang chủ Blogger

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi tuananhftu92, 11/12/14.

Lượt xem: 7,679

1. tuananhftu92 Thành viên cấp 1

Chào các anh, chị, em mới làm web trên blogspot và cái templete nó mặc định là rút gọn tất cả các bài viết khi hiển thị. Nhưng ở trang chủ em muốn chỉ để một bài duy nhất và hiện đầy đủ nội dung thì em phải làm thế nào ạ? Em cảm ơn ạ, đây là link web của em:http://jaxtinacenter.blogspot.com/

...
  2. DucDinh123

DucDinh123 Mới đăng kí

mình cũng đang làm cái blog cũng miên hiển thị nội dung toàn bộ bài viết ở trang chủ màk hông biết cách.
  3. mucinthaituan

mucinthaituan Thành viên cấp 1

bạn ơi ở trong bài viết có biểu tượng ô vuông gạch ngang bạn ấn vào đó nó ghi là đọc thêm ý, bạn xóa cái đọc thêm đi nhé.
  4. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

5. tiwenger

tiwenger Thành viên cấp 1

bạn nào biết chỉ giúp luôn cái, mình cũng đang thắc mắc
  6. quymai

quymai Thành viên cấp 1

tiwenger bạn dùng câu lệnh <!--more--> nhé, bạn đặt nó ở đâu trong bài viết thì nó sẽ hiển thị ra ngoài đến đó

Ủng hộ diễn đàn