Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần Giúp] Làm ảnh.... cho ông.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nhắng, 7/9/13.

Lượt xem: 2,314

1. Nhắng Thành viên cấp 3

links Flickr - [​IMG]
    scan0009-page-001 by nhang2012, on Flickr

Mình ko muốn nói lý do nhiều. Có lẽ mọi người nhìn cũng hiểu bức ảnh nói nên điều gì. Chỉ mong mọi người, có thể làm giúp mình bức này.
    Yêu Cầu: Mọi người có thể làm chiếc áo mới hơn. (do lúc scan ảnh có hơi bị mốc 1 chút), NẾU có thể thì tìm 1 chiếc a giống y như vậy ghép vào giúp mình.
    Cái thứ 2 nữa là nếu mọi người có thể thì chỉnh sửa lại phần tóc sao cho dễ nhìn hơn 1 chút. Vì hoàn cảnh ở xa nên mình ko thể mang đến nơi phục chế nhờ giúp, tự tay mình làm thì lo rằng ko đc đẹp.
    Mong mọi người giúp đỡ.!

Cảm ơn mọi người trước nhiều. Vì điều kiện ở xa, nên nếu ai giúp đc mình, mình sẽ hậu ta = thẻ đt.
    1 Lần nữa xin cảm ơn mọi người!

...
  2. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

Mình làm chỉ ntn thôi bạn! :)
    Nhắng thích bài viết này
  3. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Thái Phương Toàn cảm ơn bạn nhiều lắm.

Mình cũng có thử chỉnh lại từ ảnh gốc mà ko ghép. ko biết thế nào :(
  4. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

Như vậy thì đc rồi! tại mình thất bộ áo vest hơi cũ! mình đổi cho mới đó mà :)
    Nhắng thích bài viết này
  5. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

bạn add yahoo mình làm cho nhé: in.nhuthuy , giờ mình hơi bận
    Nhắng thích bài viết này
  6. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Em lấy hình bác đã làm, chỉnh sửa chút phần tóc, hi vọng trông nó dễ nhìn hơn 1 chút :)

Nhắng thích bài viết này
  7. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Cảm ơn mọi người nhiều lắm. Ông đi rồi. Ko còn time. Nên mình lấy ảnh của mình đi phóng rồi. Cảm ơn mọi người nhiều!

Ủng hộ diễn đàn