Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn chuyển video từ dạng analog sang digital

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi duonghung1011, 29/7/16.

Lượt xem: 1,813

1. duonghung1011 Mới đăng kí

Hi các bạn,

Như tiêu đề, mình xem 4rum không thấy mục nào phù hợp với nhu cầu nên mạn phép post vào box này.

Hiện tại, mình có nhu cầu chuyển đổi video dưới dạng băng từ (loại băng ngày xưa dùng cho máy quay phim gia đình) ra dạng digital trên máy tính. Mình bjo chỉ còn lưu trữ mỗi băng từ, k có máy nữa nên rất muốn tìm cách để đưa dữ liệu từ băng lên máy tính.

Bạn nào biết cách hoặc ở đâu cỏ thể xử lý được giúp mình thì hướng dẫn mình với.

Cảm ơn các bạn nhiều.

...
  2. net35

net35 Thành viên cấp 1

Bạn ra khu gần đài truyền hình thành phố HTV mấy của hàng bán thiết bị truyền hình họ có nhận sang băng. bạn hỏi xem

Ủng hộ diễn đàn