Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần làm lô gô có hậu tạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thanhfnguyenpl, 30/9/15.

Lượt xem: 1,777

1. thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

Tình hình là mình muốn có 1 lô gô , nhưng nghĩ hoài không ra ý tưởng , có ai làm cho mình với , sẽ có trả công hihi , logo: Studio Thành Nguyễn , tương tự :
    - Và có gì các bác add face của em noi' chuyện cho dễ 0968355566 (or Thành NguyễnGb)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/10/15
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Trả công được bao niêu cơm.
  3. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

@dabeomoon Thế bác ăn được mấy nồi em sẽ trả
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

5. millioncs96

millioncs96 Thành viên cấp 1

6. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

7. thanhfnguyenpl

... Như vầy các bạn thấy sao nhỉ ? ... Thành thấy nó sao sao á
  8. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

cho mình xin ít contact đi bn :)
    thanhfnguyenpl thích bài viết này
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

thanhfnguyenpl mình inbox trên đây và pm trên face mà không thấy bác hồi âm :3

P/s: bác bảo add friend để nc mà bác khoá không cho add :)), mà logo trên chưa toát lên được vẽ sang trọng của một studio, và bác hãy tượng tượng xem khi nó sẽ được in trên cái bảng hiệu thì như thế nào, hơn thế nó khó mà dùng vào nhiều trường hợp :)
  10. thanhfnguyenpl

@giaphu_design em đâu thấy bác add đâu , ních bác là gì , tuy khóa nhưng em vẫn chấp nhận được người ad mà
  11. thanhfnguyenpl

Thì thế nhưng hok biết tốn công của người ta mà Thành hok thích cũng đang thấy hơi khó chịu
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nick mình là Gia Phú đấy, bạn vô phần Chát Face, nhấn vô chữ "Khác" sẽ thấy :)
  13. Kings

Kings Thành viên cấp 2

để mình thử tài người hâm mộ xem sao ^_^
  14. LÊ THÁI DESIGNER

LÊ THÁI DESIGNER Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn