Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhận thầy về Photoshop em rất đam mê ... Hiện tại em làm rất kém ai có lòng tốt thì Hướng dẩn em

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi BinNguyen1998, 5/5/16.

Lượt xem: 1,652

1. BinNguyen1998 Mới đăng kí

Xin chào mọi người ... Em rất đam mê về photoshop ạ mong các bác chỉ giáo em thêm ..... Nhận em làm đệ tử :D

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

BinNguyen1998 : e từ trang này, đi lùi ra 1 trang ngoài kia, sẽ có 1 mục Photoshop Tutorial, vào đó học, là ngon lành luôn, trong đó, có vài TUT có cái hình Avatar là Ca Sĩ Đan Trường, đó là TUT a làm, để e học đó, trước tiên, e phải mò trong đó, có 1 cái TUT, chĩ cách chỉnh màu da thật đẹp, làn da đẹp là quan trọng nhất trong chỉnh sửa Photoshop, e cần phải luyện cho thật giỏi, rùi mới mò đến học cái khác, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 6/5/16
  3. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn