Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ mọi người làm giúp mình cái logo dán xe máy

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nam Du Designer, 12/4/15.

Lượt xem: 5,232

1. Chào [you].. như tiêu đều mình muốn làm cái logo vs nội dung " DU95 " để dán vào xe máy cho đẹp nhưng mình k có đầu óc sáng tạo vs lại không rành về pts em chỉ làm dc như thế này thôi...ai cao thủ giúp em với...em cảm ơn rất nhiều

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Nhìn cũng hay, sao bạn không để DU nó thẳng hàng với nhau luôn
    Khoảng ở dưới sẽ là Designer gì gì đấy, như tên của bạn chẳng hạn. Nó sẽ hợp bố cục hơn.
    Nam Du Designer thích bài viết này
  3. mình muốn thêm số 95 vào nữa ý
  4. Giúp mình với, muốn có logo cá nhân.híc
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bỏ cái mác designer cho đỡ nhục. Vẽ dc đến đây mà k chi thêm số vào được ah. Rõ là lấy hình trên mạng về nói mình làm. Lâu không vào thấy forum ngày càng lắm thứ buồn cười
    duypv2742huyhoangdlu thích bài viết này.
  6. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

gió to vãi
  7. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

đệt. Tự vẽ mà được thế này sao k thêm luôn số 95 vào đê. hại não.
    Thánh ăn gì em cúng
  8. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

9. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Mình chỉ giúp bạn được có thế.
    Mình cũng nghĩ bạn ấy k có ý viết tut như thế. chắc bạn ấy k hiểu rõ làm được là gì
    Nam Du Designer thích bài viết này
  10. xitrumthattinh0105

xitrumthattinh0105 Thành viên cấp 1

vãi cả tự vẽ. haiz.. google.com/search?tbs=simg:CAESwwEawAELEKjU2AQaAggIDAsQsIynCBpgCl4IAxIo4AG3ArIK9wOoCsoShQqDFLoUyxK5P908uj-7P7A6pSHgPOMptj2IKhowrJ1_1Z6o0DCqreYvFCWMMrI18dNE9rNCOLpciIagzX0q4QzZNoAshYX1MhY1YLrQrDAsQjq7-CBoKCggIARIE_1coLEwwLEJ3twQkaMAoGCgRmb250CgkKB2NhcnRvb24KBgoEbG9nbwoKCghjbGlwIGFydAoHCgVicmFuZAw&q=davenport+university+logo&tbm=isch&sa=X&ei=wigvVYGdKMK1uASt3IDoCA&ved=0CC8Qsw4&biw=1680&bih=891

Ủng hộ diễn đàn