Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần pro tư vấn lắp ráp máy tính chơi game

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi luccongtu, 22/8/13.

Lượt xem: 3,132

1. luccongtu Mới đăng kí

Chào tất cả các bác. em hiện tại cần lắp 1 em máy tính để bàn để phục vụ chơi game giải trí nhưng chưa biết chọn linh kiện như nào cho hợp lý với túi tiền mà máy lại chơi game ngon. vì thế lên đây mong các bác giúp đỡ em. em xin trân thành cảm ơn
    Em có Tầm 3 triệu các bác giúp em với.( em chỉ cần Cây thôi nhé )

...
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

1: Case, chứ không phải "cây" :v :v
    2: Bạn muốn chơi kiểu game gì, 2D hay 3D?
    3: Tầm giá 3tr mà mua case chơi game thì... chắc là rước tạm cái màn hình trước, rồi case CPU tính sau bạn à 8-}
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

case 3 tr thì bạn mua secondhand chắc cũng đc core duo chứ ko "lắp" đc con nào cả
  4. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

3T làm con 386 hoặc 486, thêm cái card mạng về oánh game Line thì cứ gọi là hết xảy
  5. Butterfly_Die

Butterfly_Die Thành viên cấp 2

Nhờ người quen có tí nghề, biết test đi mua linh kiện về lắp cho rẻ, vớ bẫm được bộ chất lượng, như bộ treo tường của mình cũng từ Chợ Gìơi dưới Phố Huế lên mà xài phà phà, ... :))
  6. luccongtu

luccongtu Mới đăng kí

Em chỉ cần mua linh kiện về lắp Cây thôi chứ ko cần mua màn hình bàn phim+ chuột+ Card đồ họa
    Bác nào biết vào giúp e với
    game chỉ cần đá đc FiFa là được

Ủng hộ diễn đàn