Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần sự an ủi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi meoko93, 19/3/13.

Lượt xem: 3,125

1. meoko93 Thành viên cấp 2

Các bác hãy an ủi em đi :(( Em đã luôn cố gắng đưa cái nghệ thuật chân chính vào từng poster, từng phông sân khấu cho cái trường cổ lỗ sĩ của em, hằng mong nó ko tụt hậu về nghệ thuật. (Bình thường các khoa nhờ em thiết kế rồi gửi đi in) em rất mong chờ cái poster với phông sân khấu lần này vì thuộc chủ đề dạ hội (em thích cái chủ đề kiểu này). Thế mà hôm nay em thấy rất thất vọng :"| Mấy đứa nhờ em nó phá hết cả ý tưởng poster :'( Em đã làm ko công rồi còn bị chúng nó phá mất sản phẩm của mình T_T Chưa hết, chúng nó nhờ em xong là qua cầu rút ván luôn thế có nhục ko cơ chứ :(

...
    Hoàng Long Nikon, mgr, pitlamgi3 người khác thích bài viết này.
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Có thể cho mình thấy tác phẩm nguyên gốc và tác phẩm ''tái chế'' được không bạn ơi :-s
  3. ngangondenho

ngangondenho Mới đăng kí

Mình từng trong trường hợp này nên biết, nhưng ở lĩnh vực khác ko phải design :)
    Mặc kệ chúng nó bạn à..!! Hơi đâu quan tâm. lúc trước mình cũng thế ^_^
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình an ủi cho bạn 1 phát nè :">
  5. IrisSK

IrisSK Thành viên cấp 1

tội thế!
    *xoa đầu*
    Đã làm không công thì chịu chơi hết mình đi bạn. Mong đẹp lòng người và nhận lại còn tùy thuộc vào người nhận. Mình cho thì mình không tiếc!

Thiết kế poster hay mấy ấn phẩm in ấn là cái style, cái Tôi riêng của bạn (ý là phong cách đó). Cái Tôi càng cứng bao nhiêu thì càng đỡ bị người khác nhào nặn bấy nhiêu. Vì của bạn nên bạn có quyền bảo vệ, nhưng bảo thủ khác à nha.
    Dù sao thì cũng lại tiếp tục
    *xoa đầu*
    tội thế!
  6. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Hư vinh, thôi bỏ đi bạn ạ, coi như đó là kinh nghiệm cho mình.
    Vote 1 phiếu chia sẻ và an ủi với bạn :D
  7. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

biệt đội dầu ăn hnay ko thấy ai nhỉ :|
    có người cần an ủi này :|
    up lên cho họ thấy :))))
    tác phẩm của bạn đâu :-?
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cũng an ủi bạn nè :">

Mỗi lần vấp ngã bản thân chúng ta sẽ tự rút ra được kinh nghiệm cuộc sống :)
  9. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Cho xem thử tác phẩm gốc của bạn và tác phẩm bạn ko thích được ko ạ :D Như vậy mới chửi đc bọn qua cầu rút ván kia bác ạ :">
  10. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

chẹp quá đau các bác ạh, sáng nay lúc mấy đứa khoa ấy cắt poster chuẩn bị dán em đã thấy nóa là lạ :|
    đây các bác ạh, em làm 2 cái cho chúng nó chọn :"|

rồi chúng nó cho thành cái đống này
  11. leosonlam

leosonlam Thành viên cấp 1

"Kệ người ta nói tôi vẫn yêu mình em,mặc kệ người ta nói tôi không cần bận tâm,..."
    Quan tâm mần chi tới lời giang hồ bạn ơi, người ta ganh tỵ nên mới thế đó.
  12. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Làm dâu trăm họ mà bác, designer là vậy, có khi khách hàng yêu cầu ko theo ý mình, mình vẫn phải làm, nhưng mà nếu làm ko công thì ... dù sao cũng là một kinh nghiệm, bây giờ chịu hụt hẫng để về sau ra đời khỏi ngơ ngác :D ... Thôi bực thì ngủ 1 giấc dậy coi như trình tụi nó chưa đủ để hiểu tác phẩm của bác rồi vứt mấy cái suy nghĩ buồn bực đi, hehe :D
  13. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

sao ko nói thẳng vs chúng nó :)))
    mà sao mấy cái hình kia bị vỡ thế nhỉ :-?
    bạn cho mình cái face đi :)
  14. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

O
    Otl Ramie đóa bác, bác search cả tổng chỉ có mỗi em tên thế thoai :))
  15. mgr

mgr Cựu quản trị

An ủi...an ủi... mình bị như vậy nhiều, quen rồi. Được cái là giỏi lên thôi còn lại ko đc gì hết!
  16. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

em muốn cho mấy đứa bẩn tính ấy ra đảo luôn cho rồi :-w người đâu mà
  17. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

an ủi hím cái, dầu ăn co ko mang qua cung nhau:*
  18. Huỳnh Nguyễn Tâm Như

Huỳnh Nguyễn Tâm Như Thành viên cấp 1

Design là chiều lòng khách hàng ... chiều đến mức ức chế !!!!
  19. Huỳnh Nguyễn Tâm Như

Huỳnh Nguyễn Tâm Như Thành viên cấp 1

Design là chiều lòng khách hàng ... chiều đến mức ức chế !!!!
  20. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

em là gái bác ơi :|
    nolove2208 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn