Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần sự giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi le van thanh, 19/9/12.

Lượt xem: 2,265

1. le van thanh Mới đăng kí

Có bác nào biết cách khắc phục lỗi khi cài đặt plugin knoll này thi giusp e nhé.Tks ạ

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thứ nhất, lập topic nhờ và thỉ phải nói ra là cần nhờ cái gì chứ ko nói chung chung kiểu như thế, bạn ko đọc nội quy khi lập topic àh??

Thứ 2, bạn chưa biết cách post ảnh, tại sao ko chịu vào phần Hướng dẫn sử dụng diễn đàn để xem qua trước khi lập topic hỏi? Xem xong hướng dẫn post ảnh rồi thì bấm vào nút Sửa dưới chủ đề để fix lại ảnh đi :)
  3. le van thanh

le van thanh Mới đăng kí

ad nhờ các bạn giúp mình đi.tks
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Để tối mai có thể Rảnh thì mình sẽ TeamView cài đặt lại Knoll Light Factory cho bạn xem sao ha :")
    Bây giờ thì cứ hóng cao nhân khác đi :))

Ủng hộ diễn đàn