Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Thiết Kế LOGO cửa hàng điện thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi giangnt777, 20/8/16.

Lượt xem: 9,022

1. giangnt777 Mới đăng kí

Chào các bạn !
    Mình cần thiết kế logo về cửa hàng điện thoại.
    Tên cửa hàng là " G7 Mobile ".
    Bạn nào có ý tưởng post lên đây cho mình nhé. LOGO nào mình ưng mình sẽ inbox và hậu tạ riêng.Xin anh em chấm cho đỡ trôi bài.
    Thanks All !

...
  2. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

=)) mở hẳn cái event đi, chơi thế này k ai làm đâu
  3. giangnt777

giangnt777 Mới đăng kí

LyCongTruong bạn nào có chuyên môn có thể inbox mình cũng được mà. Mình cũng không sành về vấn đề này lắm>
  4. Tranhue93288

Tranhue93288 Thành viên cấp 1

Tên "G7 mobile" có ý nghĩa gì vậy bạn? slogan của bạn là gì ? màu sắc bạn muốn sử dụng là gì
  5. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

6. giangnt777

giangnt777 Mới đăng kí

Tranhue93288 ý nghĩa thì G là tên đầu của mình.Số 7 là số may mắn với mình.
    slogan cửa hàng " kết nối công nghệ - Chia sẻ đam mê ".
    Mình muốn thiết kế logo trông đơn giản và bắt mắt.
  7. Zupy

Zupy Mới đăng kí

8. hoang_le91

hoang_le91 Thành viên cấp 1

9. Châu Ngân Tuấn

Châu Ngân Tuấn Thành viên cấp 1

Mình gửi bạn mẫu anh em nhận xét luôn nhé nếu được PM mình nha
    email:ngantuan24@gmail.com
    Phone: 0933464886 (viber,zalo)
  10. DatHoangbt

DatHoangbt Thành viên cấp 1

11. bdesign

bdesign Banned

Các thày nên giữ giá cho nghề nghiệp của anh em, chứ chủ thớt mới post nhu cầu làm logo, chưa biết chịu được giá bao nhiêu, các thày đã nhâu nhâu xông vào post ý tưởng lên, thì chỉ 1 là mất ý tưởng của các thày, 2 là đại hạ giá công việc của mọi anh em designers.
    1993tantai thích bài viết này
  12. along2015

along2015 Banned

vào forum nhà mình toàn anh tài, logo nào cũng đẹp tuyệt vời ^^
  13. Con Trẻ

Con Trẻ Thành viên cấp 1

thực sự nhìn mấy mẫu logo của các bác up lên e k giám chê xâu đâu mà là quá xấu ấy...
  14. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

15. Châu Ngân Tuấn

Châu Ngân Tuấn Thành viên cấp 1

Con Trẻ Xấu đẹp là thẩm mỹ của mỗi người mình thiết kế mẫu thứ nhất để kiếm tiền, thứ 2 để anh em nhận xét rút kinh nghiệm. Thực ra một sản phẩm thì nó có giá của nó quan trọng là thuận mua vừa bán... và khi nhận xét xấu thì bạn hãy chỉ ra điểm xấu, hoặc làm một cái gì đó đẹp hơn để anh em học hỏi chứ..
  16. luonnho1001

luonnho1001 Thành viên cấp 1

Tất cả đều ok chỉ khác nhau cách nhìn của mỗi người cái qan trọng nhất vẫn là quyết định của khách hàng. Nhiều khi xấu hoắc khách lại ưng kaka
  17. bdesign

bdesign Banned

Công việc thiết kế là luôn phải cố gắng để dạt đến chuẩn mực chung của nghề nghiệp, tức là đến một mức nào thì được coi là "ổn" và cao hơn nữa thì là "đẹp" của toàn thế giới. Đấy là đạo đức trong nghề, chứ không phải là "khách hàng ưng", nhất là thể loại khách lôm côm VN, và loại design lôm côm VN. Nếu không phải như thế, thì mục tiêu của diễn đàn lập ra để tập hợp anh em trong nghề design là vô ích.
    1993tantaiCon Trẻ thích bài viết này.
  18. DatHoangbt

DatHoangbt Thành viên cấp 1

mình thì chả được học hành thiết kế j nên không biết chuẩn mực thiết kế là như nào,mạn phép làm thử cái để anh em nhận xét có gì còn rút kinh nghiệm!
  19. Tranhue93288

Tranhue93288 Thành viên cấp 1

:) bpYhxFf.jpg
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/8/16
  20. solo55789

solo55789 Thành viên cấp 2

góp mặt 1 nháy: - logo riêng + logo kèm slogan

GGerQQd.png |

Ủng hộ diễn đàn