Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần thiết kế Logo, Name Card (có trả phí)

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi TA Nguyễn, 21/3/16.

Lượt xem: 6,483

1. TA Nguyễn Mới đăng kí

Em đã tìm được người thiết kế logo rồi ạ. Cảm ơn mọi người đã quan tâm!

Chào cả nhà,

Chả là em đang có nhu cầu thiết kế 1 bộ gồm LogoName Card.

Ý tưởng của em như sau:
    - Bộ thiết kế bao gồm: LogoName Card
    - Logo thiết kế cho 1 website về Bất Động Sản chuyên kinh doanh nhà mặt phố là hemnharapho.com (Hẻm Nhà Ra Phố)
    - Ưu tiên Logo làm nổi bật được 2 chữ "Nhà" "Phố"
    - Thiết kế đơn giản và khác biệt

Đó là ý tưởng của em. Còn bác nào có sự sáng tạo tốt hơn thì em rất hoan nghênh ^^

Cảm ơn mọi người đã quan tâm!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/3/16
  2. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

rầu báo giá rẻ luôn :v
  3. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

Có ai đọc được chữ Chuyên Nghiệp và chữ 999k như mình ko nhỉ :v
    phankien9x thích bài viết này
  4. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

có đang đọc xuanxuxu có nghĩa là gì nhỉ. cuộc thi thiết kế à:))
  5. phankien9x

bạn vns.kinhdoanh7 công ty bạn là chuyên về thiết kế hay về in ấn vậy?
    Giá rẻ thì cái chất nó cũng rẻ bạn ây! Nếu là in ấn thì mình còn có suy nghĩ là lấy tiền in và gia công sau in bù vào nếu là thiết kế thì công ty bạn chỉ mới hoạt động có tầm 5 6 tháng có đọ lại nổi vs 1 cộng đồng freelancer ăn nhàn rỗi việc ko? giá những người đó thậm chí còn cao hơn nhiều. Còn nếu như là mình 100% mình sẽ ko làm việc vs công ty bạn rồi đó, chiến lược canh tranh về giá là 1 trong những chiến lược tệ nhất trong ngành kinh doanh về sản phẩm chất xám. Dĩ nhiên là khách rẻ thì đầy ra nhưng liệu đội ngũ nhân viên tk của bên bạn có như gà đẻ ý tưởng ko? :v
  6. TA Nguyễn

TA Nguyễn Mới đăng kí

Do em là chỉ là cá nhân chứ không phải công ty nên kinh phí cũng eo hẹp lắm ạ . Mong các bác thông cảm T_T
  7. phankien9x

thế chuyền sang là nhờ vả đi cho nhanh :v
    nhờ vả nhẹ nhàng có trả thù như bạn có lẽ nhiều người làm đó :v
  8. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

Đính chính với bác phankien9x gà một ngày cũng chỉ đẻ được 1 quả trứng thôi nhé
  9. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

có ai tham gia chưa? ^^
  10. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

Thiết kế chuyên nghiệp thì không có giá đó nha bạn.
  11. TA Nguyễn

TA Nguyễn Mới đăng kí

phankien9x Cảm ơn bác đã góp ý ạ. Em sẽ sửa lại nội dung :)
  12. phankien9x

xuanxuxu đính chính cái nhá mình không phải gà mà là lợn cmnr bầu trên mấy tháng sau đó đẻ 1 lứa lúc nhúc luôn :v
    ủ 1 đống sketch sau đó cận dead mới làm mới lên màu mới vẽ máy nha :v
  13. vns.kinhdoanh7

vns.kinhdoanh7 Mới đăng kí

phankien9x ok, đồng ý với các bác là không bán rẻ chất xám. bác có đọc kĩ điều e viết không. đang chạy km vào dịp này thôi nhé. thứ 2 là em có gửi cho bác ấy nhiều gói thiết kế để bác ấy tham khảo.
    tiếp theo công ty em mới đổi tên và mở rộng thêm bộ phận chứ ko có nghĩa là hoạt động 5 6 tháng mà 7 năm rồi bác nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/3/16
  14. phankien9x

Cuộc đời mình chưa thấy thuốc và sản phẩm sở hữu trí tuệ có khuyến mãi!
    Thuốc có khuyến mãi khi xem lại thì có dòng "Sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng chữa bệnh"
    Và nếu bạn muốn sale có khách cho nhanh kiếm đc bông hồng thì không nên vào trong này! Sớm muộn gì cũng bị chém cho đau đầu rồi phải ngậm ngùi quit thôi, mang bực vào người làm gì????? :v
    K.Trang thích bài viết này
  15. vns.kinhdoanh7

vns.kinhdoanh7 Mới đăng kí

ok, dù sao cũng cảm ơn ý kiến của bác.
  16. ChestnutVN

Đã là công ty mà làm giấ 1 triệu 6 thì sao đủ tiền nuôi nhân viên? Mình là freelance mà nhận logo không dưới 3 triệu ^^.
    K.Trang thích bài viết này
  17. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đau lòng hỉ, đôi khi mình làm không cho người nhà luôn. Như vậy có coi là bị ngu ko mọi người?!
  18. Singhle

Singhle Thành viên cấp 1

thiết kế giá cao thế. Mình bên thietkevn.com . Làm có 400k thôi này
  19. ChestnutVN

@@ logo giá 400k 1 cái ạ. Thế này bảo sao nghề thiết kế không ngày một mất giá
  20. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

:lol: học 4 năm - làm sản phẩm giá rẻ bèo phí công học quá

Ủng hộ diễn đàn