Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

cần tìm chương trình tìm vật liệu models cả vray lẫn corona trong 3dsmax

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Boo Lý, 25/6/16.

Lượt xem: 3,707

1. Boo Lý Mới đăng kí

Em từng có dịp tiếp xúc với phần mềm này khi phụ bài của bạn khóa trên nên biết tới phần mềm này. Thấy nó làm việc hiệu quả với dễ sử dụng, tìm đc mọi vật liệu từ corona tới vray (thường dùng vray thì k tìm đc vật liệu của corona, models corona lại rất đẹp các ace à). Nhưng hiện e có tí bất tiện khi hỏi bạn đó, nên không biết làm cách nào để tìm tải.
    À, em đang dùng phiên bản 2014
    Em đang cần gấp lắm, mà lại mới học xài forum nên sợ mọi người trả lời lại không thấy được.
    Đây là mail em boodreamdrawer@gmail.com , rất cảm ơn mọi người dành thời gian xem post.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn