Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn chọn mua bàn vẽ Bamboo wacom nào vừa túi tiền vẽ chibi ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi trancamtuan, 22/6/13.

Lượt xem: 4,594

1. trancamtuan Mới đăng kí

Em đang tính mua 1 cái bàn vẽ bamboo wacom đễ vẽ chibi nhưng không biết nên mua loại nào nên mong các anh chị trong diễn đàn tư vấn dùm em nên chọn loại nào là tốt nhất ạ.!!thank

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Bạn có bao nhiêu tiền mới đc chứ?
    Vote wacom bamboo pen ctl 470 (khoảng 2tr1 - 2tr3)
    tuongduyhoa, mgrtrancamtuan thích bài viết này.
  3. trancamtuan

trancamtuan Mới đăng kí

5tr trỡ xuống bạn ạ,mình chĩ dùng đễ vẽ chibi và truyện tranh thui nên mua loại nào là thích hợp nhất ạ!
    tuongduyhoa thích bài viết này
  4. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

5tr thì ráng làm con intuos 5 small ấy, ngon hơn hẳn bamboo, tầm 5tr7-5tr8 gì đó
    trancamtuan thích bài viết này
  5. trancamtuan

trancamtuan Mới đăng kí

Mình mới vô xem clip cái wacom bamboo pen ctl 470 của bạn hùi nảy poss thấy cũng khá ngon giá lại hợp túi tiền nữa chắc mua cái đó quá,vì mình chỉ dùng đễ vẽ chibi với truyện tranh thui nên ko cần phãi mua quá đắt tiền...thank bạn đã tư vấn ạ!
  6. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

bamboo manga!
  7. Nam Dũ Nguyễn

Nam Dũ Nguyễn Thành viên cấp 1

8. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Mua wacom để vẽ chibi thôi sao. Bạn giàu quá. Mình ghen tị đó
  9. tuongduyhoa

tuongduyhoa Thành viên cấp 1

Theo mình nếu bạn là người mới sử dụng WACOM thì bamboo PEN CTL 470 là 1 lựa chọn hợp lý nhất và giá thành rẻ nhất.

còn nếu định mua tầm 5tr thì theo mình nên cố gắng thêm 1 chút mua lên dòng INTUOS 5, bên mình đang có chương trình khuyến mại giảm giá 500k khi mua bảng vẽ. bạn có thể tham khảo tại website của Tứ Gia Computer :

http://tugia.com.vn/index.php?modul...-Giam-gia-den-500k-khi-mua-bang-ve-WACOM.html

Ủng hộ diễn đàn