Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn chụp bikini.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi enolareverof1, 19/6/14.

Lượt xem: 2,479

1. enolareverof1 Mới đăng kí

Như title thì do cô mẫu của em muốn chụp một bộ ảnh bikini trên bãi biển, nhưng do em ít đi chụp, và cũng chưa bao giờ chụp bikini nên cũng không có kinh nghiệm, vậy nên ở đây có ai có kinh nghiệm có thể hướng dẫn newbie và cho ví dụ được không ạ, em xin chân thành cám ơn.
    Chủ yếu là cách tạo dáng của mẫu, nên chọn background như nào nữa.... mẫu em thì cũng ngại chụp thẳng mặt, nên chụp được nửa mặt là đẹp nhất...

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bikini mà lại chụp mặt đẹp nhất ah, có nhiều cái chụp đẹp hơn mặt nhiều bạn ah....:)):)):))
  3. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Tip : Open google -> Enter keyword "Bikini and Beach" -> Learn :))
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Google tìn kiếm hình ảnh => bắt chiếc theo :D
  5. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Nhờ Google giúp, search "bikini model" , Download save vào phone , ra biển bắt model làm theo là OKey
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) google có mà ra 1 rổ ; ảnh chụp biển blend màu tươi sáng trong là đẹp nhất ; hậu kỳ binkini chú ý phần da và bóp nắn :">
    Chọn binkini màu khác với màu BG cho nổi với biển :">
    còn chọn góc chụp thì bây giờ ko nói trước đc ; đến lúc chụp thớt cứ lăn bò toài xung quanh mod chọn góc đẹp nhất làm chủ đạo :D

Lời cuối : chụp xong ko up lên VDS là bị ăn đòn há há

Ủng hộ diễn đàn