Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn thiết kế phông đám cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trantieptmdt, 30/9/14.

Lượt xem: 4,442

1. trantieptmdt Mới đăng kí

Em đang dự định thiết kế phông đám cưới của mình ( size 3m x 3.5m). Vậy khi thiết kế thì file ảnh có cần để size đúng với thực tế ko hay là nên để size khoảng bao nhiêu (cm hoặc pixel) cho phù hợp để khi mang đi in thì ko bị mờ và vỡ ảnh.
    Bạn nào có các file liên quan đến wedding hay biết ở web nào có thì share và chỉ thêm cho mình với (background, love, heart, chữ song hỷ....). Thanks All !

...
    chim sau be nho thích bài viết này
  2. trantieptmdt

trantieptmdt Mới đăng kí

Bạn nào có mấy phông như thế này ko thì share cho mình với

blacklarson thích bài viết này
  3. darius

darius Mới đăng kí

Nếu bạn thiết kế phong đám cưới thì phải dùng đồ họa vector nhu AI hoặc corel. Còn nếu dùng PS thì phải để độ phân giải 300 thì in mới chất lượng được. Nhưng cấu hình máy bạn phải thuộc loại khủng mới làm đc.
    trantieptmdt thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn