Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Cần tư vấn) Xử lý như thế nào với page tự like, share trên fb?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Nam tz, 14/6/13.

Lượt xem: 3,634

1. Nam tz Thành viên cấp 2

Chào mọi người, mình xin vào chủ đề luôn.
    Sáng nay khi vừa tỉnh dậy, ol fb thì nhận ra fb của mình nó tự share, tự like 1 page về shop bán hàng. Mình đã vào page đó để xem thử thì có nhiều người phàn nàn như mình về vấn đề đó, và rất nhiều bạn của mình dù không like nhưng cũng nằm trong danh sách hâm hộ page.
    Mình gửi mail cảnh cáo tới page đó, họ lờ đi và xóa tất cả các post có lời phàn nàn.
    Mình mong các bạn cho mình hướng giải quyết vấn đề này. Có nên kêu gọi report tập thể ko nhỉ?
    P/s: Itc là trang web của bên khoa tin học trường mình, nó ko liên quan.

...
  2. huytien

huytien Mới đăng kí

caau like là hình thức đang phổ biến mà
  3. thihuyen08

thihuyen08 Mới đăng kí

Đơn giản thôi mà bạn. Inlike. Hì
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

5. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

Cảm ơn. Mình quyết định kêu gọi report tập thể đánh sập cái page đó :). Họ có gan dùng app câu like thì có gan hứng chịu tai họa từ nó :)

Ủng hộ diễn đàn