Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần xin hướng dẫn làm video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mrkenko0l, 30/5/14.

Lượt xem: 2,429

1. mrkenko0l Mới đăng kí

Mình cần xin hướng dẫn làm dạng video như thế này bạn nào giúp đỡ mình với

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn muốn làm đoạn intro hay đoạn Dota?
    mrkenko0l thích bài viết này
  3. mrkenko0l

mrkenko0l Mới đăng kí

Mình mún làm cả luôn .
  4. hungdv1991

Intro thì mh k làm dc, hỏi ai biết AE thì làm dc, còn đoạn sau là video trận đánh bt thôi, bạn tăng speed là nó chạy nhanh dc nthe mà (làm bằng pr).
  5. mrkenko0l

mrkenko0l Mới đăng kí

Mình mún hỏi đấy là các pha tổng hợp những tình huống hay của dota . Mình mún hỏi là minh cũng tổng hợp đc 1 số mún ghép lại thành 1 video như thế thì làm thế nào ?
  6. hungdv1991

Bạn tổng hợp các video đấy lại, lên mạng kiếm phần mềm Premier cs2 (adobe cho free) điền key là ok. Rồi kéo các video lần lượt vào, xếp theo thứ tự rồi tự tìm hiểu thêm các công cụ cắt, youtube hướng dẫn cả đấy.khi xuất ra bạn sẽ dc 1 video (của các video nối với nhau).

Ủng hộ diễn đàn