Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần ý kiến xây dựng :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tym Hai Ngăn, 26/6/15.

Lượt xem: 1,617

1. Tym Hai Ngăn Mới đăng kí

Đây gọi là logo đầu tiên mình thiết kế (thực ra mình chả biết gọi nó là gì nữa - lướt Photoshop được vài hôm là làm luôn)
    Do theo yêu cầu của thầy dậy Hóa của mình tiểu chuẩn bắt buộc là phải có con diều hâu, chữ trắng phông nền đen. Tên thầy dậy hóa mình là Trần Đình Luận. Logo phải có nét của môn Hóa. Suy nghĩ mãi mình mới làm được kiểu này củng được đa số học sinh của thầy và thầy hài lòng. Thành công nhỏ mở đầu cho sự ham hố lớn. Mong các bác góp gạch cho mình để mình biết có phù hợp với nghành thiết kế không, vì mình cũng đam mê thiết kế, design nhưng chưa có điều kiện học tập.
    Chú thích: Vòng lục giác là vòng benzen trong Hóa học
    TĐL là tên thầy để giữa mình biến tấu thành bình thí nghiệm.
    Cảm ơn đã xem
    - Thân -

...
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn