Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

( Cảnh báo) lừa đảo thiết kế áo thun trên các diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Duyhunghp, 6/11/15.

Lượt xem: 8,783

1. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

gabong226 Hà Nội sao bạn?, tiếc hỉ.
  2. Phụng169

Phụng169 Mới đăng kí

3. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

mình nhận bài test của 1 shop trên fb gồm 2 file hình ảnh và một văn bản nội dung thế này:
    "Mô tả:
    Yêu cầu chung: bạn làm trên pts hoặc các phần mềm đồ họa khác cũng được:
    Khung hình: 2400x3200 resolution: 300

Mẫu 1: bạn làm lại y chang nhé.
    Mẫu 2: bạn vẽ lại nhé.
    Mẫu 3: bạn design mới lại câu này giúp mình nhé: "I'm called Papa, Because I'm way too cool to be called Grandfather"
    Mẫu này bán cho: giới tính nam, tuổi trên 30.

Deadline là 3 ngày kể từ ngày giao mẫu test.
    Ngoài ra nếu bạn có thể làm đẹp hơn mẫu gốp hãy cứ thoải mái sáng tạo nhé.
    Chúc bạn thành công."

mình không biết có "mùi không nữa" :)) mình nhận bài test vào 30/09/2016 và gửi bài test vào ngày 02/10, 3/10 shop đó hẹn mình đợi các designer khác nộp bài r báo kết quả 6/10 mình hỏi có kq chưa thì bên đó hẹn tiếp đầu tuần sau :v mẫu 1 họ gửi là 1 hình về "Veteran quote", sau khi đọc bài viết này thì mình search thử thì trên google có duy nhất 1 hình đó và đường dẫn của hình đó là 1 web có logo giống shop đó luôn.
    shop đó fb lập vào 9/8 tên là TeeGroup(từ ngày 9/8 trở đi ko hề đăng sp mà chỉ đăng bài tuyển dụng) còn web là Teespring.
  4. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

Virvi Pham giống giống nhể? sau khi gửi demo có watermark + low res thì nó im luôn :))))
    tran00minh00hieu thích bài viết này
  5. hanoikyyeu

hanoikyyeu Mới đăng kí

mmo thật nhiều cạm bẫy
  6. minhtrung92

minhtrung92 Thành viên cấp 1

Thường thì hiện nay những công ty điều tuyển dụng với mức lương hấp dẫn sau đó nếu lười thì text qua mạng nhưng nếu bạn muốn chắc chắn thì mình nghĩ bạn nên tới công ty luôn để đảm bảo không bị lừa đảo là chắc ăn nhất
    FMP thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn