Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cảnh báo] Virus facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi việt ptit, 18/6/13.

Lượt xem: 2,329

1. việt ptit Thành viên cấp 3

Gần đây có một loại virus fb mới chuyên spam link mediafire qua facebook, để ngăn chặn điều này facebook đã chèn thêm mã captcha mỗi khi bạn gửi một link mediafire bất kì, tuy nhiên mới đây đã xuất hiện một loại virus mới vượt qua được vòng kiểm tra bằng captcha, sau đây mình xin up ảnh để các bạn đề phòng

...
    mgr, sonhaieu, Gooner Designer2 người khác thích bài viết này.
  2. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Nhìn link thoạt đầu tưởng của mf . Mà xem laị mới thấy k Phải . Thank bác nhiều vì đã chia Sẻ . :)
  3. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Ấn vào có sao không
  4. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Còn kiểu này nữa > Vẫn link mediafire
  5. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Lich : theo 1 số người ấn vào nói lại thì nó sẽ tự động gửi linh tương tự như thế cho bạn bè trong list friend, tổn hại gì thì mình không biết nhưng điều đầu tiên đó là vô cùng khó chịu
  6. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Thế bitdender IS diệt được virus này không bác !?
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Bị nhiều nên giang hồ sợ rồi, post cái link không mà không chào hỏi gì cả ai mà dám click :D
  8. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Cái này thì mình không biết vì mình chưa có kích vào :))
  9. mgr

mgr Cựu quản trị

Tốt nhất là không nên click vào đường link nào :-? cảnh giác cao độ...
  10. nguyenhuonggtvt

nguyenhuonggtvt Thành viên cấp 1

Mình thấy những link này rất nhiều nhưng không bao giờ bấm vào, vì bạn bè mình không vô cớ gì gửi link đó mà không nói câu giải thích nào, trừ khi like hộ cái ảnh dự thi gì đó

Ủng hộ diễn đàn