Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cao nhân nào chỉ cho em cái này với!!! Xong Block acc của em cũng được :((

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi santazero, 24/11/13.

Lượt xem: 1,988

1. santazero Banned

Em chả biết nên đăng topic nào nên mạo muội đăng tại đây
    Em thì đang mò chụp hình và blend ảnh là chủ yếu nên chủ đề troll ai thì em không rành :(
    Em ăn ở hiền lành thế mà con nhỏ bạn nó troll en trên fb mới tức chứ
    Nên em mạo muội xin các anh chị chỉ giúp em làm ảnh cái mặt giống như zầy với!!!
    Em mà không troll dc con đó chắc em tức chết :((
    Thanks all!!!

...
    ngoclap68 thích bài viết này
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

"Em thì đang mò chụp hình và blend ảnh là chủ yếu nên chủ đề troll ai thì em không rành" Mình nghĩ troll dễ gấp 10 lần Blend đấy bạn ơi, bạn BL tốt thì mình nghĩ vấn đề này không khó.
    Ở đây chuyên mục nhờ vả làm ảnh, bạn nên đăng ảnh thì sẽ có cao nhân làm cho còn hường dẫn xin vui lòng qua http://forum.vietdesigner.net/forums/photoshop-tutorials/
    ngoclap68 thích bài viết này
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Xấu vậy rùi mà còn bị troll. Thiệt là khổ quá đi. Thích thì mình ky niệm bạn 1 tấm. Há ha hà

Ủng hộ diễn đàn