Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cặp đôi...hoàn cảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi t_design, 1/10/15.

Lượt xem: 1,924

1. t_design Thành viên cấp 1

Ca này mình nhận lúc còn làm ảnh, 1 chân dung và 1 CMT thời còn trẻ (giờ đã ngoài U60), yêu cầu ghép thành 1 cặp
    Ảnh gốc thế này:

Sau khi toát mồ hôi thì được thế này, mời cả nhà coi chơi :D, Hàn...cuốc luôn nhá hihi

...
    Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Ánh sáng 2 khuôn mặt ở 2 hướng ngược nhau rồi, da tay và da mặt cũng lệch tông màu, mẫu nam đầu hơi to...
    t_design thích bài viết này
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) da mặt sai màu với tay , tỷ lệ chưa cân đối , lên màu vẫn giả như tranh vẽ
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;)) nhận xong ca này bạn còn làm ảnh không?
  5. t_design

t_design Thành viên cấp 1

xong ca này em chuyển qua ...troll ảnh thôi ạ :)), thank các bác đã xem và nhận xét :x
  6. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

mình chỉ ước ao khả năng như bác thớt thôi cũng được nhưng mãi không lên tay =)) đâm ra nản mấy vụ ảnh này luôn :-B

Ủng hộ diễn đàn