Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Illustrator CC 2015.3 (v20.0)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 28/6/16.

Lượt xem: 154,191

1. satthumattrang

satthumattrang Mới đăng kí

Fshare cứ 1 thời gian không ai tải là nó die link @@. Hình như 30 ngày.
  2. harleyQuin

harleyQuin Mới đăng kí

die rồi :(
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình đã cập nhật lại link download file cr@ck. Lần này kèm theo mật khẩu. Nếu bị xóa các bạn báo lại dưới phần bình luận để mình sửa lại.
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/16
    xtwins thích bài viết này
  4. xtwins

xtwins Mới đăng kí

Đã tải và cờ rắc thành công, cảm ơn thớt nhiều nhé ^^
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/16
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. lyk

lyk Thành viên cấp 1

hjx sao mình update nó lại trở về bản dùng thử nhỉ? thế là lại phải dỡ hết ra :(
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

lyk: Cập nhật bản vá lỗi hả? Tất nhiên là sẽ mất key rồi. Cr@ck lại thôi.
  7. Trương Thái Sơn

Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Bạn ơi có link cờ rắc cho MAC không ạ?
  8. H410

H410 Thành viên cấp 1

Mình cờ rắc khi install nó toàn hiện lên cái đường dẫn là sao nhỉ ? >>> ko cờ rắc đc = cái này roài bro ơi !
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

H410: Đường dẫn gì thế?
  10. tomatoleez

tomatoleez Mới đăng kí

Mình cũng ko cờ rắc được. Nó cứ hiện đường dẫn bắt chọn file amtlib.dll j ấy mà mình tìm ko thấy.
    Có bạn nào cờ rắc được rồi chỉ mình với :(
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

tomatoleez: Có nghĩa là nó không tự tìm được file amtlib.dll đó tại thư mục mặc đặc. Mà phần mềm bạn cài nó ở thư mục và ổ đĩa khác. Chuột phải vào cái file illustrator.exe chọn Properties xem vị trí của phần mềm cài ở đâu.

- Dùng máy tính mà không biết mình cài phần mềm nào ở đâu luôn?
  12. tomatoleez

tomatoleez Mới đăng kí

Mình cứ nghĩ pải load file trong folder cờ rắc. Mình vừa load trong C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CC 2015.3\Support Files. Ko biết có đúng ko nhưng bật lên thấy chạy được.
    Tks Dù Kun VietDesigner :D cái này tớ bị gà mà.
  13. RiNguyen

RiNguyen Mới đăng kí

Bị lỗi này là sao vậy ạ ? :(
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

RiNguyen: Bản cài đặt của mình đó hả? Lúc cài nó có đòi đăng nhập bằng tài khoản Adobe ko?
    RiNguyen thích bài viết này
  15. RiNguyen

RiNguyen Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner : em sửa được rồi, giờ xài bình thường rồi ạ. Mà mỗi lần mở máy nó hay hiện cái lỗi này. Không biết là nên mặc kệ nó hay nó có ảnh hưởng gì sau này không ạ.( Vẫn xài AI được binhg thường )
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

RiNguyen: Tức là bạn đã sử dụng phần mềm của Adobe từ phiên bản CC trở đi thì nó yêu cầu bạn phải có cài đặt công cụ Creative Cloud. Đây là công cụ giúp đồng bộ các file của Adobe và sử dụng thư viện Libraries để kết nối file lại với nhau thông qua kết nối internet.

- Việc bạn cài hay không là quyền của bạn, nhưng nó yêu cầu bạn sử dụng cái công cụ đó đều có lợi ích cho cả bạn và nó.
    RiNguyen thích bài viết này
  17. Chè Xanh

Chè Xanh Thành viên cấp 1

akira77 Mình nghĩ bạn nên add whitelist cho AI như vậy sẽ không bị AVG sờ gáy :-?
    akira77 thích bài viết này
  18. akira77

akira77 Mới đăng kí

Chè Xanh: mình quên vụ này, mình đã add exception cho AI rồi, đã chạy ok ^^ thankiu b
  19. Lý Phi Long

Lý Phi Long Mới đăng kí

Cho em hỏi lỗi này là sao ạ
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lý Phi Long: Thử vào Windows Update và cho nó cập nhật xem có cập nhật không thì up nó lên.

Ủng hộ diễn đàn