Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Illustrator CC 2015.3 (v20.0)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 28/6/16.

Lượt xem: 154,222

1. Sulevin

Sulevin Mới đăng kí

Mình click Install thì nó k hiện cái bảng nào cả mà chỉ hiện cái dòng như trong khung :(
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Sulevin: Thì nó báo đã hoàn thành cr@ck rồi đó. Còn việc thành công hay chưa thì do bạn tự kiểm tra thôi.
  3. nguyendungquang

nguyendungquang Mới đăng kí

Có portable rồi nha các bồ tèo:
    Mới test, ngon, nhanh.
    yadi.sk/d/P0UwXp8VuT7Ts
    Nguồn: seryidvd.narod.ru/load/programmy/grafika/adobe_illustrator_cc_2015_3_1_v20_1_0_portable_punsh_x64/19-1-0-6496
  4. alexander43c

alexander43c Mới đăng kí

huhu sao mình extract bản x64 cho window nó cứ báo sai password vậy nhỉ? có đúng là '"vietdesigner'" như trên bài viết không vậy?
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

alexander43c: Mật khẩu giải nén đúng đó. Kiểm tra lại bàn phím của máy bạn xem nào. Không thì sử dụng Bàn phím ảo ấy.
  6. mạc son

mạc son Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner anh cho em hỏi, em tải Ai về rồi và cài đặt cờ rắc hết rồi và giờ em uninstal cái adobe creative cloud đi thì Ai của em có mất ko ạ. em xin cảm ơn
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

mạc son: Không hề mất, đây là bản cài đặt riêng và thậm chí nếu là cài đặt từ nó cũng chẳng ảnh hưởng gì tới việc xóa nó. Mà nhiều người thích xóa cái ứng dụng này thật ấy nhỉ? Nó rất có lợi cho các phần mềm của Adobe đấy.
  8. mạc son

mạc son Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner vâng em cảm ơn anh. tại vì nó cứ báo cập nhật nên em muốn xóa thôi anh :)
  9. khanhbachan

khanhbachan Mới đăng kí

Chào Dù Kun, cho mình hỏi lỗi này là sao vậy?
    Mình down về và chạy file set up, cứ đợi nó estimate thời gian còn lại xong đến dialogue này là tự đóng, không thấy chạy tiếp gì nữa.
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

khanhbachan: Kiểm tra xem đã cài đặt chưa? Trong ổ C\Program Files ấy.
  11. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Sao e làm đúng như hd rồi mà vẫn báo vậy nhỉ :((
  12. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

gỡ đi cài lại vẫn vậy :((
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lamds: Vào file host xem có dãy chặn IP của Adobe ko xóa nó đi rồi cr@ck lại.
  14. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

15. hieucccp

hieucccp Mới đăng kí

[​IMG][/IMG] của mình bị lỗi này là sao nhỉ [​IMG][/IMG]
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

17. Vuong Nghia

Vuong Nghia Mới đăng kí

Của em bị lỗi này bác chủ ạ, không biết làm sao đây nữa.
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vuong Nghia: Bạn thử đổi tên file cài đặt xem?
  19. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

có bạn nào có link Google driver ko cho mình xin với
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Gin Gin: Fshare cũng được chứ sao? Bạn ko có acc VIP? Hay không biết trang nào get?
    Gin Gin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn