Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,762

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

2. GiangNguyen0503

GiangNguyen0503 Thành viên cấp 1

Xin cảm ơn bạn rất nhiều. Năm mới may mắn nhé.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. dinhhoatb

dinhhoatb Mới đăng kí

chạy đến 99% rồi nó như thế này? ai biết chỉ dùm e cách khắc phục với :((((((((((
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

dinhhoatb: Bạn nhìn kỹ trong hộp thoại thông báo lỗi. Phần api-ms-win... .dll
    - Tìm trên Google rồi tải về và cài đặt. Cái này là lỗi từ phần mềm không được hỗ trợ với một file của hệ thống windows.
  5. hà trí sỹ

hà trí sỹ Mới đăng kí

em không tìm file host để dán ip+sever thì phải tìm ở đâu ạ
    Nếu muốn thì em nên tìm ở chỗ nào ạ?
    cảm ơn bác
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hà trí sỹ: Bạn nhấn tổ hợp phím Windows + R để mở Run > copy và dán dòng địa chỉ này vào hộp thoại Run c:\windows\system32\drivers\etc\hosts. trong này sẽ chứa file host. Bạn mở nó ra bằng Notepad.

P/s: Trường hợp nếu như ko lưu lại được file host thì nhắn lại cho mình trong bài viết này để mình giúp!
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/3/17
    hà trí sỹ thích bài viết này
  7. hà trí sỹ

hà trí sỹ Mới đăng kí

Dù Kun : Cảm ơn bác nhưng em vẫn chưa lưu được file hosts . Nó cứ ra 1 file notepad thêm vao ý. Cảm ơn bác
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hà trí sỹ:
    1. Bạn có thể ném file host đó ra ngoài desktop rồi hãy thêm code và lưu lại. Sau khi đã lưu lại thì ném nó trở lại thư mục etc như cũ.
    2. Nếu vẫn ko đc thì làm cách này. Chuột phải vào file host chọn Propreties > Sercurity > Edit > chọn User (tên máy tính\user) > tìm mục Permission for Users > tích vào Full control > rồi Apply/OK
    3. Vẫn ko được nữa thì sau khi đã mở thuộc tính của file host bằng chuột phải rồi. Bảng host Properties > General > tìm bên dưới chỗ Attributes > bỏ tích vào Read-only và nhấn OK.
    hà trí sỹ thích bài viết này
  9. hà trí sỹ

hà trí sỹ Mới đăng kí

@dù kun bác ơi thế nếu mà muốn chặn cập nhật của photoshop mà ko chặn cập nhật của flash thì làm thế nào ạ .
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hà trí sỹ: Nó đâu có tự cập nhật đâu bạn. Quyền quyết định là ở người dùng mà?
  11. Go Soo

Go Soo Mới đăng kí

không cờ rắc đc , ai giúp mình với: lỗi can not load file HipRiqZ.jpg
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Go Soo: Tìm tới ổ đĩa và thư mục cài đặt phần mềm của bạn. Cài ở đâu thì bạn biết rồi đấy.
    Go Soo thích bài viết này
  13. Go Soo

Go Soo Mới đăng kí

Mình chọn file ứng dụng pts.exe luôn hả chị. Dù Kun
  14. Go Soo

Go Soo Mới đăng kí

em chọn rồi có đc đâu chị Dù Kun, kiểm tra nó vẫn là bản dùng thử
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Go Soo: File amtlib.dll chứ không phải file exe Photoshop.
  16. Go Soo

Go Soo Mới đăng kí

làm chọn amtlib.dll rồi, nó báo hoàn thành, nhưng kéo lên xem quá trình nó chạy patch thì có mấy cài này báo fail. vào kiểm tra thì nó báo ver vẫn là dùng thử
    mấy ngày trước vẫn dùng bản cc 2015 cài mấy năm nay, hồi đó cờ rắc bằng cái này đc, giờ cài lại win cài bản cc 2015.5 v17.00 thì cờ rắc kèm theo trong link tải ko đc,
  17. Âu Dương Thiếu

Âu Dương Thiếu Mới đăng kí

Cho mình hỏi cái hệ thống OpenGL đó là sau vậy? Nó có sẵn trong máy hay phải download về cài?
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Go Soo: Cr@ck lại! Nhớ ngắt kết nối internet.

Âu Dương Thiếu: Đó là phần cứng của card đồ hoạ giúp bạn xử lý tốt hơn một số tính năng của phần mềm và game.
  19. BlackPan

BlackPan Thành viên cấp 1

em win 7 64bit ạ , các anh hướng dẫn em với
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

BlackPan: Đã tắt trình diệt virus chưa? Máy có cài Creative Cloud desktop ko?

Ủng hộ diễn đàn