Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,744

1. Nhược Yên

Nhược Yên Mới đăng kí

Đã làm theo như hướng dẫn nhưng trong System info vẫn hiện là Tryout Version , em đã dùng CCleaner gỡ Ps ra cài lại nhưng vẫn thế. Có cách nào khắc phục không anh ơi ??
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nhược Yên: Sau khi cài đặt xong đừng có mở vội. Cr@ck trước đã rồi mới mở sau.

Ninh_ghoster: Nhiều khi lỗi giải nén do virus gây nên!
    datbau thích bài viết này
  3. datbau

datbau Mới đăng kí

Hôm nọ em kéo bản Full gì tận 20Gb -_- Bản này có file Rip có 1,3 Gb -_- Liệu có ổn ko các bác :(
  4. Nhược Yên

Nhược Yên Mới đăng kí

cờ rắc xong mới mở nó vẫn hiện Tryout :-s
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

datbau: Cho mình xin nguồn. Có thể là cả bộ CC.

Nhược Yên: Vấn đề này vẫn liên quan tới việc cr@ck không đúng cách dẫn tới việc còn là bản dùng thử.
    datbau thích bài viết này
  6. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

Sao em cờ rắc bằng patch hoài mà vào Creative Cloud nó cứ hiện 7 days remaining vậy ạ?
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

foxieris01: Kệ nó. Cái quan trọng là mình đã cr@ck thành công hay chưa mà thôi. Kiểm tra mục Help > System info.

- Chứ cái CC desktop mình dùng chủ yếu là để liên kết các file trong thư viện Libraries giữa một số phần mềm của Adobe.
    foxieris01 thích bài viết này
  8. Xỉn Ngố

Xỉn Ngố Thành viên cấp 1

Bác Dù Kun chụp em xem tấm ảnh license bên bác như thế nào với, em làm đúng theo các bước cờ rắc mà nó vẫn báo license Tryout cả Pts lẫn bên LR
  9. toanhau

toanhau Mới đăng kí

đã cờ rắc được AI ver 20 :D
    foxieris01 thích bài viết này
  10. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner em kt nó ở dạng Tryout ạ, đã uninstall và reinstall rồi nhưng vẫn không được???
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Xỉn Ngố: Thì khi cr@ck thành không phần mềm nó nhầm sang dùng bản quyền. Trong System info phần License và Serial number hiển thị dãy số giấy phép là cr@ck thành công rồi.

toanhau: Xem trong phần thông tin này không giúp được ta biết về bản quyền hay đã cr@ck thành công đâu. Help > System info kiểm kéo xuống tìm License và Serial number. Nếu hai dòng này không hiện Tryout Version tức là đã cr@ck được rồi đó.

foxieris01: Bạn đã chắc chắn có ngắt kết nối internet chưa? Nhiều người vẫn chủ quan và coi thường việc không thèm ngắn internet trước ki cr@ck và nhận lại cái hậu quả là vừa bị phát hiển dùng hàng lậu, lại gặp lỗi tùm lum ra.
    - Kiểm tra trong file host có chứa dãy mã IP và Server của Adobe ko xóa đi rồi cr@ck lại nhé. Do các bạn gặp vấn đề thôi chứ công cụ Universal Patcher vẫn hoạt động tốt lắm. Tuy nhiên chúng ta nên chờ đợi một phiên bản khác của năm nay từ PainteR để ổn định và cr@ck ko gặp rắc rối.
  12. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

cờ rắc bằng atmbl.dll thần thánh đi
  13. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Gửi cậu bản release tháng 9, có gì bản cũ có vấn đề thì dùng thử cái này :D

Code:
    http://www.fshare.vn/file/CYKOH2MLVEZL
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/6/16
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. Cáo Khìn Khìn

Cáo Khìn Khìn Thành viên cấp 1

Mình check r mà bạn, lap mình 64bit, mình set up bản 64 bit bị lỗi ko chạy đc pts..còn ở cty thì mình sdung bản 32 bit thì ok..
  15. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Update xong cái Ps với Ai, cờ rắc bằng amtlib.dll thì Ps ok, Ai thì chết cmn luôn. ><! giờ phải làm thao?? T.T
  16. LLH

LLH Mới đăng kí

Hôm qua mình mới updated lên Photoshop CC 2015.5 thì không hiện Start Workspace và Library không sử dụng được (mặc dù đã kết nối đến Adobe Creative Cloud). Có ai bị tình trạng này giống mình không ?
  17. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Có ai cờ rắc thành công sô hàng xem thử và tiện hướng dẫn cách cờ rắc! Mình đã làm các kiểu mà trong System Info vẫn báo try! Nhưng trong quá trình sử dụng thì không thấy lỗi hay thông báo đòi key! Ai biết chỉ dùm! Thanks!
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/6/16
  18. shushu

shushu Mới đăng kí

andyleca bạn lên gg search amtemu.v0.8-painter ấy, mình đã dùng và cờ rắc thành công
    andyleca thích bài viết này
  19. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

andyleca : Mình cũng giống bạn nhưng vẫn báo Try Version, mình thử mấy lần luôn rồi
    Dù Kun VietDesigner : Em cũng ngắt kết nối và mới reinstall lần nữa nhưng vừa cài xong thì cc nó tự mở, em chưa kịp chèn code vào hosts.
  20. Yustar

Yustar Mới đăng kí

Cập nhật cho một số bạn.
    Mình vẫn theo dõi PainteR hàng ngày để xem khi nào thánh ấy release Adove Universal Patcher (AUP) mới.
    Hiện tại AUP 1.5 vẫn patch được Adobe Photoshop CC 2015.5 tài về bằng Adobe Creative Cloud (Lic Type và Serial không phải Tryout) và vẫn xài được ổn định các tính năng mới. Tuy nhiên trong log của Patcher thì có bị failed vài byte không thể patch được. Không biết có ảnh hưởng gì ko nhưng hiện tại thì chưa thấy.
    Còn Adobe Illustrator 2015.3 tài về từ Adobe CC thì hoàn toàn miễn nhiễm với AUP 1.5 hiện tại. AUP hoàn toàn ko patch được byte nào nên sẽ có hiện tượng vào được Adobe Illustrator 2015.3 nhưng Lic với Serial thì vẫn là Tryout.
    Khi nào có hàng mới mình sẽ share ngay cho các bạn. Cùng chờ nào
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn