Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,462

1. matna1

matna1 Thành viên cấp 1

Adobe Premiere Pro CC 2015.3
    Adobe Audition CC 2015.2
    ai có link hai bản này không cho mình xin với
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

rajnlove: Bác nói đúng rồi đó. Cơ mà nó cũng cần đầy đủ kể cả trong việc xử lý file nhỏ để đạt kết quả tốt. Cũng có thể bị mất đi vài tính năng.
    rajnlove thích bài viết này
  3. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner
    bac cho mình hỏi là cờ rắc xong vào soft nó hết báo try day rồi
    mà xem trên cloud nó vẫn báo ngày bác ạ . mình trước giờ toàn sài bản install ko kèm cloud giờ up nguyên 1 bộ lên cc mới dùng nó

mà vd mình tháo cài đặt cloud có dc ko ta
  4. Yustar

Yustar Mới đăng kí

rajnlove Bạn lên AMD tải driver mới nhất về, có thể PTS mới không nhận driver cũ của card bạn. Bạn yên tâm căn bản vào phần Info của PTS nó có báo trial hay ko thôi, cứ kệ CC đi.
    matna1 Bạn tải Adobe CC rồi cài 2 bản bạn muốn cài thôi, ko cần link tải trực tiếp đâu
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/6/16
    Hồng Sơnrajnlove thích bài viết này.
  5. rajnlove

Yustar ok thanks bạn. vì mình thấy trong CC nó vẫn báo ngày và vẫn trừ ngày try như bt nên @@! hơi lo
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. rajnlove

mà cho mình hỏi cài bản cc này nó không cho phép chọn nơi lưu trữ cài đặt.
    nêu mình di chuyển sau khi hoàn tất thì nhung plugin cài thêm có anh hưởng gì không nhỉ
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không sao. Bác cứ thoải mái kể cả mình di chuyển thư mục cài đặt đi tới ổ đĩa khác.
    rajnlove thích bài viết này
  8. Ty Art

Ty Art Mới đăng kí

mấy bác cho mình hỏi h phải gỡ cài đặt bản cc 2015 hay de nguyen roi cai cc 2015.5 vậy ạ?

nếu phải gỡ bỏ hd em cách gỡ xóa tận gốc lun em cám ôn ạ ?
  9. rajnlove

Ty Art bạn cài vào 1 phân vùng khác cũng dc. còn xóa bỏ tân góc thì dùng soft là dc
    Hồng Sơn thích bài viết này
  10. king0099

king0099 Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner Bạn ơi, cho mình hỏi, mình cài Photoshop CC 2015.5 và Illustrator CC 2015.3 thì nó mặc định cũng cài lun cái Adobe Creative Cloud vô lun, mình đã làm đúng các quy trình cờ rắc và thành công nhưng khi thử bật cái Adobe Creative Cloud thì nó vẫn báo là còn dùng thử 29 ngày, trong khi đó phần mềm đã cờ rắc ok, vậy sau 29 ngày nó có dùng dc nữa ko?
  11. doanle

doanle Thành viên cấp 1

cảm ơn nhiều!
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

king0099: Vấn đề ở đây là trong cửa sổ của phần mềm Photohop hay Illustrator bạn tìm tới menu Help > System info. Bảng thông tin hiển thị các thông số phần cứng mà Ps hay Ai có đều ở trong này. Và kéo xuống tìm tới hai dòng License TypeSerial number có còn là Tryout Version không. Nếu không hiện mà thay vào đó là tên loại giấy phép và dãy số bản quyền có nghĩa là đã cr@ck thành công và không phải là bản dùng thử nữa.

- Còn trong ACC kia việc nó hiển thị ngày dùng thì kệ nó. Chúng ta dùng cái đó chủ yếu là để liên kết các file của một số phần mêm với nhau thông qua thư viện Libraries bằng tài khoản Adobe mà thôi.
    hà trí sỹking0099 thích bài viết này.
  13. congtin776

congtin776 Mới đăng kí

Cho mình hỏi là mình đang sử dụng bản CC 2014 và phần Graphic Processor nó có. Còn mình down 2015.5 về sử dụng ( cờ rắc thành công ), thì phần Graphic Processor nó bị ẩn đi. Có bạn nào bị như mình không, không có cái đó k sử dụng phần mới trong Liquify được :(. Ai biết chia sẻ cách khắc phục nhé
  14. dampt0974

dampt0974 Mới đăng kí

bị như này là lỗi gì vậy mọi người. có cách nào cờ rắc dc ko ạ[​IMG]
  15. daikaxomga

daikaxomga Mới đăng kí

Không có bản cgack cho Mac hã bạn hichic?
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

congtin776: Bị xám? Gỡ ra cài đặt lại. Bị lỗi cài đặt.

dampt0974: Là do công cụ cr@ck nó cr@ck mặc định file nhưng bạn lại cài đặt sang thư mục khác nên nó không tìm đc mà bắt bạn tìm tới thư mục cài đặt của Photoshop. Cài ở đâu thì tìm tới thư mục đó.

daikaxomga: Mình đang cập nhật.
  17. anomhi

anomhi Mới đăng kí

[​IMG] ZdFUth5.png
    Các bạn cho mình hỏi: khi mình bật card màn hình thì nó bị lỗi này khi tạo New file photoshop. Tắt đi thì lại dùng bình thường. Mình nên làm gì trong trường hợp này? Cám ơn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/7/16
  18. king0099

king0099 Thành viên cấp 2

Mấy bạn cho mình hỏi, mình thấy trong menu Windows của Illustrator Cc205.3 có một chức năng mới là Learn. Không biết có tác dụng nhưng mà nó ẩn nên mình không kích hoạt được. Có ai biết chỉ cho mình biết với.
  19. Trickizzial

Trickizzial Mới đăng kí

vẫn ngóng cờ rắc cho Osx của bản mới này từng ngày #:-s
  20. buivantan

buivantan Mới đăng kí

Anh/Chị/em giúp em vs em đang cài dat gần song rồi nó hiện ra cái bảng này ạ ? hd e cách giải quyết vs ạ ?
    hiện tai photoshop cc 2015 phien bản cũ, còn có cần gỡ bỏ ko ạ?

nảy em thữ cờ rắc thữ lúc ấn insat để cờ rắc nó ko hiện ra cái bảng để dẫn tới file cc2015.5 ạ ?

mong Anh/Chị/em giúp e vs --chân thành cám ơn Anh/Chị/em ạ

Ủng hộ diễn đàn