Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Card visit tự làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thành Luân TD, 19/8/16.

Lượt xem: 2,352

1. Thành Luân TD Thành viên cấp 1

Mọi người cho mình lời nhận xét nha. Cảm ơn ạ

Và thêm các mẫu menu mới làm gần đây

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Thành Luân TD

Thành Luân TD Thành viên cấp 1

3. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Nếu là card visit thì vướng ngay cái lỗi chữ quá nhỏ. Ngay bây giờ cái ảnh bạn to như vậy mà mình đọc còn không ra đoạn chữ bên phải cái card là gì thì thử hỏi lúc in ra kích thước thực chỉ khoảng 8 phân chiều rộng thì sao mà thấy nổi.
    Trong khi đó không gian còn dư quá nhiều.
    Mấy cái texture cũng vậy. Toàn gắn vào những chỗ nhỏ xíu. Thiệt tình là in ra ở kích thước nhỏ thì mấy cái vân đó không thấy được đâu, vô nghĩa lắm.
    Thành Luân TD thích bài viết này
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

thử bố cục với đổi màu chút chút
  5. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

ko biết bn có cố tình ko nhưng màu đỏ đó đi trên nền xanh sẫm là bị chìm rồi. Cho dù chọn được màu nổi bật hơn in ấn chưa chắc đã được 90% đâu chứ đừng nói màu này chữ hơi bị chìm xuống nền xanh, nếu đi in chắc chỉ đc 50% màu thôi
  6. Thành Luân TD

Cảm ơn Bát Nhã đã nhận ra lỗi sai và chỉ điểm cho mình, mình sẽ lưu ý về phần đó.
  7. Thành Luân TD

dabeomoon cảm ơn ạ, thật sự sắp xếp lại bố cục của dabeomoon rất hay, mình sẽ lưu tâm.
  8. Thành Luân TD

banhmikemsua vâng, mình cũng nghỉ thế. Cảm ơn rất nhiều ạ ^^
  9. DinhTuanChv

DinhTuanChv Thành viên cấp 1

không liên quan nhưng mình xin font chữ ở menu "nước ép-trà sữa" được không? cám ơn bạn nhiều ạ ^^
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Nước ép cóc có 20k thôi á~ Quán này ở đâu vậyyyy
  11. Thành Luân TD

DinhTuanChv thích bài viết này
  12. Thành Luân TD

13. DinhTuanChv

DinhTuanChv Thành viên cấp 1

Thành Luân TD à quên mất ý mình là font của mấy chữ "khoai tây lốc xoáy, khoai tây phô mai" ấy bạn ^^ cám ơn bạn nhiều nha ^^
  14. Thành Luân TD

Ủng hộ diễn đàn