Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Cắt Ghép ] Tập Tành Cắt Ghép , Các Bác Nhận Xét Dùm Em Ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Wu Kong, 14/6/14.

Lượt xem: 3,173

1. Wu Kong Thành viên cấp 2

Hôm nay đọc báo thấy có đăng tin mấy e cave tập trung về khu ổ chuột " Bờ ra zin " phục vụ worldcup nên lại lôi stock ra tập cắt ghép , mấy bác nhận xét dùm em.
    Stock ạ :

Hậu quả thứ 1 :

Ngoan cố chạy thêm cái màu thứ 2 :

Mấy bác nhận xét dùm e ạ

...
    Cái Bô Trôll, forus228, camapbiensaupy2 người khác thích bài viết này.
  2. Tiểu Hoof

Tiểu Hoof Mới đăng kí

màu đẹp nhưng mà nhjn hơi ảo
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

E nó còn bay bổng trên gối quá :))
  4. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

5. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

bức 1 màu đẹp, nhưng em đang bay, chỗ tường gạch không tạo được góc cạnh khi ghép
  7. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Đã tạo góc cạnh rồi đấy rồi đấy bác hatay1712 , đến khi blend thì đành phải hy sinh nó thôi
  8. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Anh làm đẹp quá, làm thêm cái bóng đè phía dưới đít em người mẫu là đẹp thôi. Anh để ý phần ánh sáng chiếu ấy
  9. Lose Myself

Lose Myself Thành viên cấp 2

Hàng china chơi xong rụng tờ rim luôn quá :))
  10. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Thich cai mau 1.gop y chut: cô gái ánh sáng ko đúng,theo hướng đèn thì phần lưng phải tối đi, thêm nữa là phía sau cô gái vẫn còn ánh sáng in trên tường mặc dù đã bị cô gái ngồi hướng đó rồi?thiếu đổ bóng,tay người đàn ông cắt bị lỗi
  11. conmeohen

Ak nhìn lại thì ko phải,mình nhìn qua thành cái đèn ở đầu giường :D
  12. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Đã có shadow ở dưới cô gái rồi e ThanhThien , Soft Shadow quan trọng nhất mà
  13. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Hỳ, mai là bác nhìn lại, suýt là e cự rồi đấy :D , e tập trung vào phần ánh sáng và shadow hơn mấy phần kia vì toàn bị lỗi như vậy , còn cái tay của mod nam chỉ đến đó ah bác ơi, không ăn gian được
  14. hatay1712

Ý mình nói là cái chỗ mũi tên trắng mình chỉ ấy, cột vuông bạn cho gạch vào nhưng không tạo góc cho cột và tờ tiền gần chỗ bàn tay bị sáng quá, mình tạm sửa lại một chút cho bạn dễ hiểu ý mình. nhưng mình rất thích màu này.
    Wu Kong thích bài viết này
  15. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Thì vấn đề là vậy đó bác hatay1712 , dù sao cũng cảm ơn bác góp ý, thanks bác nhìu nha, vô tình phát hiện ra 1 lỗi nữa :))
    hatay1712 thích bài viết này
  16. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

ah, mà face của bác hatay1712 là gì ấy nhỡ, kết bạn nhá bác
    hatay1712 thích bài viết này
  17. conmeohen

Mod nam bạn giảm sáng nên bóng ở viền tay (phía trên)bị đậm,trông nhấp nhô như cắt lỗi vậy,còn phía dưới gần cổ tay thì lem màu chút.chà,ko ngồi ở pc nên ko chỉ ra đc
  18. hatay1712

mình bỏ fb rồi, ẹc!
    Wu Kong thích bài viết này
  19. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

20. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Ẹc, thế sao học hỏi bác hatay1712 được nhỡ

Ủng hộ diễn đàn