Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Câu like new

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phovang, 29/9/13.

Lượt xem: 2,118

1. phovang Mới đăng kí

các bạn biết câu lIke là gì rồi phải khong mình không giải thích nửa mình chỉ nói 1 số cái mà mình cảm thấy bực mình
    1.

chắc mọi người xem xong xem xúc động và ấn live thôi(ai cũng yêu mẹ cả) Mình cũng đả ấn nút live:((

...
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Bạn biết câu like rồi thì bạn like làm gì =,=
    Mà mình thấy, ko cần nghĩ quá nhiều. Đơn giản là thấy cái câu đó đúng hoặc hay thì like thôi.
    Còn cái kiểu mà đăng mấy ảnh máu me bệnh tật í, thì unlike ngay và luôn.
    Mà chủ đề này nhiều người đề cập đến rồi,ít nhiều ai cũng biết đc là câu like rồi nên bạn ko cần thiết lập 1 topic ngắn ngủn để nói về 1 cái ảnh của page này đâu.

Hay bạn đang pr cho page kia nhỉ :-?

P/s: Like chứ ko phải live .
    Hà BơThiên Ma thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Em gái chủ threat , cho anh hỏi thiệt 1 câu là em có vấn đề gì về thần kinh không ha ?
    Hẻo Hóm HĩnhTiger Sơn thích bài viết này.
  4. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

còn đủ bình tĩnh lập tố-bịtch và đủ ý thức chịu trách nhiệm ạ :))
  5. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

A Thiên Ma thẳng tính thế ợ :))
  6. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

cái gì thế nhỉ

Ủng hộ diễn đàn