Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cầu Long Biên 600d+ lens kit 18-55 :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi lehuudung_92, 1/12/13.

Lượt xem: 2,542

1. lehuudung_92 Thành viên cấp 1

Nay hứng lên xách em 18-55 đi chụp... Lâu nay bỏ bê em nó quá vì giờ toàn dùng 50 1.4 ...! :3 :3
    Hình như hơi bệt.. Nhưng cứ đăng cho nó máu...! :3 :3 :v :v
    Nước ảnh đúng là ko thể khá hơn được, trời lại cũng ko có nắng nữa... Quá nhọ.. :3 :3 :3 :3
    Nhưng bù lại được cái mẫu xưn.. :x :x Các bác khen mẫu xưn là đủ rồi.. ko cần khen ảnh của em đâu ợ.. :v :v:v :v
    Các bác soi ít thôi ạ.. Chấp nhận gạch đá... :3 :3

...
    michealkingnd91 thích bài viết này
  2. thietkehn1

thietkehn1 Banned

ảnh ảo quá c ak,cơ mà máy ảnh ngon nhở bán k c
  3. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Tấm 2 trông tạm nhất, 2 cái còn lại mình thấy góc chụp không đc đẹp, không gian nó cứ bí bách chật hẹp làm sao ấy ^^
  4. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

mẫu đẹp! ảnh cũng chất lượng mỗi tội pic 2 bác crop bố cục chặt quá :D kết mỗi pic cuối! mẫu nhìn gợi tình vãi :P mấy pic này bác retouch rồi đúng ko ? cho em xin ít stock đc ko bác :D
  5. lehuudung_92

lehuudung_92 Thành viên cấp 1

tại em ko để í... dính tí đồ đạc ở góc dưới bên trái nên phải crop đi... Hỏng cả bố cục ảnh =((

Ủng hộ diễn đàn