Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CEO BKAV vào vai các anh hùng Marvel (part 1)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hữu Thiện, 4/6/15.

Lượt xem: 3,158

1. Hữu Thiện Mới đăng kí

Close topic

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/12/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Linh Means

Linh Means Thành viên cấp 2

Chả biết chế làm gì => không vui.
  3. huynguyen1059

huynguyen1059 Mới đăng kí

:(tv) quảng cáo free cho bác Quảng thôi
  4. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Thấy cũng tội bác Quảng, hình của mình bị dân mạng đem ra chế từa lưa :'(
  5. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

maketing online :) thì bác Quảng thành công hơn mong đợi ấy :)
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:( tại sao mấy bạn làm vậy ? Có vui ko khi chính dân ta tẩy chay hàng ta?
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Mục đính của ngta là làm tên tuổi VN nổi lên mà bạn, sao bạn làm như vậy?
  8. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Bạn thấy vui???
    Nếu bạn nói làm như vậy là vì mục đích quảng cáo giùm thì chẳng ai nhờ bạn làm vậy đâu.
    Và bạn hãy thử nghĩ tấm hình đó là cái mặt bạn và khi bạn bị người khác đấm vào mặt như vậy, bạn còn thấy vui?
    Và nếu đã là ảnh troll thì những người khác sẽ nghĩ tấm ảnh đó theo hướng tốt hay xấu? Ko chỉ người VN, mà khi cả người nước ngòai nhìn vào sẽ như thế nào?
  9. nholuumanh

nholuumanh Mới đăng kí

Ghét cái ông này nói về sản phẩm bày đặt nhất nhì thế giới nghe khó chịu vô cùng ... Phản cảm và 1 điều khác là Bphone chỉ nên dừng ở mức giá 6-8tr. Mới bắt đầu mã đã đòi trèo cho cao
  10. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Cũng phải thôi khi mà họ- những người thiết kế nên 1 chiếc điện thoại tốt tự hào mà nói quá lên về đứa con của mình. Bản thân mình thấy Bphone tương đối đẹp, cấu hình thì đâu có kém gì những đt khác? Còn về cái giá thì còn phải xem xet tiền vốn bỏ ra để làm 1 chiếc đt như vậy nữa.

Ủng hộ diễn đàn