Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chặn Quảng Cáo Hiệu Quả Ở Chrome và Corom - Tường Lửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi Tâm Dương S, 28/5/14.

Lượt xem: 7,801

1. Tâm Dương S Mới đăng kí

...

Xem thêm các chủ đề cùng chuyên mục

Phạm Hữu Dư, VNSHIELDDân Tộc Mường thích bài viết này.
  2. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

Up lên phát :D......
  3. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Quảng cáo là cách mà các forum hay trang web có thể tồn tại được.. cần tôn trọng người ta. :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/5/14
    Chất PCTâm Dương S thích bài viết này.
  4. NGUYỄN TRỌNG TÀI

NGUYỄN TRỌNG TÀI Mới đăng kí

Hay lắm bạn ơi !
    Tâm Dương S thích bài viết này
  5. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

A/e cài thử rồi có gì report mình nha :D
  6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

7. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

Ngô Đức Huynh : Tường Lửa vs Adblock bạn xem ở đây nhé :D tuonglua.co/huongdan.php ! Về vấn đề Tường Lửa mình đã tối ưu chặn các quảng cáo ở VN + thêm chặn quảng cáo của Adblock !
  8. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

Up............
  9. quá hay bạn ơi, chứ vào mấy link phim xem quảng cáo mờ cả mắt
  10. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

Dân Tộc Mường nếu thấy xài tốt :D bạn share giúp bạn bè nhé :D có lỗi gì lên trang report hộ mình nhé :D cám ơn bạn nhiều lắm
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  11. windy1st

windy1st Mới đăng kí

thanks bạn nhé ! mình thử! ^^
  12. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

13. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

1. mình để forum.vietdesigner.net làm trang chủ.
    2. Tắt plug-in adobe flash hay player gì đó của chrome để chỉ hiện ra 1 mớ báo lỗi, chả cần plug-in cho mệt.
    3. điều 2 ngoại trừ cài trên trang chủ, đây là nơi học tập của mình nên thỉnh thoảng bấm vô để duy trì sự sống cũng như tạo điều kiện cho forum phát triển.
    Phạm Hữu DưTâm Dương S thích bài viết này.
  14. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

-Trần Văn Hùng- :D không phải mình chặn quảng cáo vietdesigner ! Tường Lửa là bộ lọc cho tất cả web mà bạn :D nếu bạn Tắt plug-in adobe flash thì ví dụ bạn vô 1 web xem flim mà chạy flash thì sao xem flim dc :D ! Với lại nếu bạn muốn ủng hộ web hay forum nào bạn có thể chọn chức năng Vô Hiệu Tường Lửa tại trang này ! thì quảng cáo sẽ xuất hiện bình thường các web khác vẫn chặn :D cám ơn bạn :D
  15. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Chặn bằng plug-in tốn ram, máy mình yếu. Tắt adobe ở dạng click để chạy, ví dụ bác muốn nghe nhạc trên zing thì bấm vào chỗ player là nó chạy, mấy cái khác không bấm thì nó hiện ra cái biểu tượng tạm thời gọi là lỗi đi, mấy cái đó trình duyệt không phải load, nhẹ máy.
  16. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

up...............
  17. Tâm Dương S

Tâm Dương S Mới đăng kí

Hiện tại Tường Lửa đã update chặn Popup rồi nhé

18. congtukt

congtukt Thành viên cấp 1

@-Trần Văn Hùng - : mình thấy bạn suy nghĩ cho 4rum quá rồi đấy, thực ra dùng phần mềm chặn quảng cáo ko ảnh hưởng gì đến doanh thu quảng cáo của 4rum cả.
    còn đâu mình thấy tốn ram còn hơn tốn mạng, nếu mạng của bạn tốt thì ko nói làm gì, đằng này bạn dùng trình duyệt mà tắt hết flash đi thì còn nghe nhạc xem phim gì nữa, hóa ra chỉ đọc báo và xem ảnh thôi à

còn cái mà bạn bảo tắt flash đi rồi mà vẫn nghe đc nhạc thì mình nghĩ bạn vẫn chưa tắt hết đâu
  19. karthus

karthus Thành viên cấp 2

Ai bảo tắt flash mà vẫn nghe được nhạc là chưa tắt hết. Vớ vẩn.
  20. congtukt

congtukt Thành viên cấp 1

karthus bạn thử trên mp3.zing.vn đi

Ủng hộ diễn đàn