Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chém gió trước giờ offline nào...Hồi hộp quá đi :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 25/11/12.

Lượt xem: 4,227

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là còn vài giờ nữa sẽ chính thức "khai mạc" buổi offline ở cả 2 miền Nam - Bắc (nói khai mạc cho hoành tráng tí)...Tình hình là mình sẽ đại diện miền nam và tổ chức, khổ nỗi là nhà hơi xa nên toàn nhờ người khác lo giùm cái vụ quán xá địa điểm nên chỉ sợ lát nữa nên lên chỗ offline lại bỡ ngỡ, rồi nào là phải phát biểu rồi tổ chức sao cho ổn...Cứ sợ lát nữa lúng túng rồi làm gì cũng ko xong thì toi :))
    Tính mình vốn nhút nhát rụt rè, rất ngại đứng trước đám đông. Thế nên lát nữa ai đi off ở Sài Gòn có thấy mình sai sót gì cũng bỏ qua cho nhé :">
    Ai có kinh nghiệm gì để khuấy động trước đám đông ko? Chia sẻ nào :-"

...
    Nhím xùThịnh Zombie thích bài viết này.
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Ây da, thiệt là hồi hộp. Admin hôm nay đừng mặc quần đùi đi off là anh em vui rồi :))
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Trc giờ có mặc wần đùi đi off bao giờ đâu nhỉ :-?
  4. Trung Pack

Trung Pack Thành viên cấp 2

ở hà nội chỗ nào vậy bác
  5. Phạm Hữu Dư

Trời ạ, giờ còn hỏi! :|
    secret.mfmlTrung Pack thích bài viết này.
  6. Trung Pack

Trung Pack Thành viên cấp 2

em mới tham gia mà , hôm nay ranh rảnh :D
  7. Thịnh Zombie

chỉ sợ hôm nay hồi hộp quá quên mặc quần dài thì thốn :))
  8. Phạm Hữu Dư

9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hôm nay em lại không đi được rồi. :((
  10. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Không được đi off ở nhà chém gió được không nhể :v :v
  11. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Tình hình là bạn phải soạn văn trước đi, học thuộc như sặp đi thi ý, anh em nào có máy quay, máy chụp hình thì mang đi để anh em vietdesigner.net vửa offline vừa show hàng:D
  12. Bao

Bao Thành viên cấp 2

Bác Dư là chủ mà còn hồi hợp như zi.... zị còn các mem mới thì sao :))... phải làm gương cho tụi em chứ... phài bình tĩnh
  13. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

tình hình là bác phải đưa vk bác cho em canh hộ kẻo giang hồ cướp lúc bác sơ xuất .em đãm bảo 100% với bác là em còn người còn,em mất người mất,mà ko những thế sau khi bác đưa e giữ thì vài tháng sau em còn khuyến mãi bác 1 đứa pé kháu khỉnh như bố nó nữa ,lời quá còn gì há :))
  14. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vợ bác cứ để em. :))_
    secret.mfml thích bài viết này
  15. Phạm Hữu Dư

Ko có mang vợ theo, nghĩ đi nghĩ lại thôi để ở nhà, đi 1 mình là tiện nhất :v :v
  16. Thịnh Zombie

Cần địa chỉ nhà admin gấp :v :v
  17. Bao

Bao Thành viên cấp 2

phải mang theo để ra mắt anh em chứ bác... lần đầu gặp mặt mà... :D
  18. Phạm Hữu Dư

Đi 1 mình có gì còn tự do bay nhảy tí chứ >:)
    Bao thích bài viết này
  19. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Anh em nào ko đi off đc thì sẵn ghé qua "GIỮ NHÀ CHO AD ĐI OFFLINE" nhé ;) ,nhớ là chỉ dc "GIỮ NHÀ " thôi nha,cấm sờ mó hiện vật của khổ chủ à nha,ban nick ngay và luôn đó =))
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:> áo đen wần nâu huyền thoại

Ủng hộ diễn đàn