Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa hoặc xóa bài đã đăng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi jamecook1714, 17/7/14.

Lượt xem: 1,812

1. jamecook1714 Banned

Như tiều đề ví dụ em đăng một bài tại vietdesigner giờ em muốn chỉnh sữa bài đó khi thấy không hợp hay em muốn xóa bài đó luôn thì em phải làm sao cả nhà

...
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

ở dưới bài viết có nút sửa. Còn xóa phải để mod làm :D
    jamecook1714 thích bài viết này
  3. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

Đọc rõ nội quy diễn đàn đi bác ơi
    sửa thì dưới bài có đó, còn xóa bài thì bác có thể tag, pm 1 mod, admin nào đó để xóa dùm cho bác
    jamecook1714 thích bài viết này
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

sửa thì có nút đấy, còn xóa thì có thể tag mình vào xử lý hộ, còn muốn được ban thì cứ nói một câu, mình không ngại đâu :x
    jamecook1714ZinP thích bài viết này.
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

He.he.. Sun có thể ban nick mình một tháng được không, mình thử xa diễn đàn một thời gian xem thế nào
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/14
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

Chức năng đó diễn đàn ko có, mình ban là ban vĩnh viễn luôn á
  7. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Thế thì thôi vậy
  8. jamecook1714

jamecook1714 Banned

Bác Sun là admin ah :D
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

Không, mình là smod :D nhưng cũng đủ quyền hạn để xử lý phần lớn toàn bộ mọi chuyện :D

Ủng hộ diễn đàn