Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉ cách làm hiệu ứng như trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kubinhp93, 5/1/15.

Lượt xem: 1,963

1. kubinhp93 Thành viên cấp 1

Bác nào chỉ cách làm nhòe đi hết nhân vật xung quanh như trong ảnh tn k ạ.Và chỉ em cach blend màu giống trong ảnh luôn ạ
    34710[/ATTACH]'] nP2xfXW.jpg

Files được đính kèm:

Kích thước File:
      213 KB
      Lượt xem:
      2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/1/15
  2. pemuangocnghek

pemuangocnghek Thành viên cấp 1

Ảnh đâu bác?
  3. heheola

heheola Thành viên cấp 1

Ảnh ko có mà hỏi j ta ????
  4. kubinhp93

kubinhp93 Thành viên cấp 1

e xl up ảnh bị lỗi ạ.e đã up lên oy đó
  5. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

chọn đối tượng rồi sử dụng các lệnh blur tùy theo mục đích của bạn thôi
  6. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

người ta chụt phơi ảnh thì bảo hiệu ứng.... ứng gì cái ảnh này.
  7. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

nmplela: mem mới người ta kh biết mới hỏi,kh biết thì nhìn hình người ta nói hiệu ứng chứ biết rồi hỏi chi nữa? mà chắc gì bạn nói ''chuột phơi ảnh'' là đúng.Bạn phơi có giữ được hình thể và mờ đều như vậy kh.Mình nghĩ là blur như #5 nói. Thớt vào: fiter - blur
  8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

blend thì ko rành nên ko chắc là loại gì, còn hiệu ứng là motion blur nếu bạn có 1 stock nền trống và 1 stock chỉ toàn người chạy xe thôi thì bạn có thể làm được
  9. kubinhp93

kubinhp93 Thành viên cấp 1

Em cảm ơn các bác :)

Ủng hộ diễn đàn