Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chi tiết và cách sử dụng từng công cụ trong Photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi duy nomi, 13/4/13.

Lượt xem: 18,465

1. duy nomi Mới đăng kí

- Mình có học PTS qua trường lớp, nhưng ở trường chỉ dạy chung chung thôi. Mình thì lại thích môn này nên mình mún tìm hiểu rõ về nó hơn. Mong mọi người ở 4room chỉ dạy mình nhiều hơn.
    - Mình viết bài này là mong mọi người có thể cho mình cái link hay 1 tập tin nào đó hướng dẫn chi tiết và cách sử dụng, lợi ích of từ công cụ trong PTS CS6
    Vd: Filer, layers, blending ..v.v.
    - Mình cũng muốn tìm 1 cái trường nào đó đào tạo chuyên nghiệp Designer. Tks mọi người nhiêu :)

Còn đây là vài tác phẩm mik bắt chước theo hướng dẫn trên mạng thôi à. Chém nhẹ thôi nha mấy pác :D

...
  2. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

lần sau chú ý đặt lại tiêu đề bạn nhé :D
    duy nomi thích bài viết này
  3. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Tiêu đề vs nội dung thấy chả ăn nhập! :|
  4. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Háo hức nhìn cái tiêu đề xong vô coi nội dung thấy thiệt là rầu :-<
    upbeboi thích bài viết này
  5. Rainy Day

Rainy Day Thành viên cấp 2

Đặt cái tiêu đề như đúng rồi ! x(
    Vote ban
  6. duy nomi

duy nomi Mới đăng kí

oke oke :D cho mình cho sr sữa ngay
  7. namm0j

namm0j Thành viên cấp 1

tưởng đâu vớ dc từ điển CS6 chứ. =((
    lại tưởng bở rồi. ><
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

:| thêm mỗi chữ Xin hướng dẫn vào trước đoạn tiêu đề thôi có phải là người xem vào thấy bạn đỡ dốt văn ko.
  9. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Cứ tưởng bở vội click vào tưởng tut dài thấy quái lạ sao load nhanh thế.
    hóa ra là:
  10. duy nomi

duy nomi Mới đăng kí

cho mình cho sr mấy pn ... h mún sửa lại ko pk sửa chỗ nào? mới tham gia 4room mà thông cảm nha

Ủng hộ diễn đàn