Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ Biểu tượng miễn phí cho Web và người dùng thiết kế giao diện

Chủ đề thuộc danh mục 'Icon, Button và tài nguyên khác' được đăng bởi mrprobee, 10/5/14.

Lượt xem: 9,262

1. mrprobee Mới đăng kí

Em lang thang tìm mấy mẫu để làm bài nộp cái newsletter thấy có mấy bộ icon hay mới được tổng hợp từ trang cssauthor, không biết đã có bác nào share chưa với cả là có bị trùng topic hay gì đó không nhưng mà share rồi tiện hỏi các bác ai đã có kinh nghiệm làm newsletter bằng HTML hay MS Outlook thì cho em thao khảo với :) Tks các bác <3
    Nguồn: cssauthor.com/free-icons-web-user-interface-design-50/

#1: 36-SEO-Vector-Icons

#2: Buddha-Line-Icons-Set

#3: Odincons

#4: Soccer-Icons

#5: Stroke-Gap-Icons-Set

#n:...còn nhiều lắm

Credit: CSS author

...
    Quang Tiến, Phạm Hữu Dư, mr_green2 người khác thích bài viết này.
  2. mr_green

mr_green Mới đăng kí

odincons của mình đc lên kìa, sướng qué :">
    mrprobee thích bài viết này
  3. mrprobee

mrprobee Mới đăng kí

Cái đó của bác mr_green làm ak? :) đệp quá bác
    mr_green thích bài viết này
  4. mr_green

mr_green Mới đăng kí

mrprobee mất 4 ngày của e đó bác ạ, đợt 30-4 1-5 rảnh thế là cầy nhiệt tình :v dribbble.com/anhgreen của e đây :))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái tiêu đề hình như là Google Translate thỉ phải, Icon nên để nguyên nhé, ko cần dịch ra thành "biểu tượng" đâu :|

P/s: link download đâu? sao ko chèn trực tiếp vào nhỉ?
  6. mrprobee

mrprobee Mới đăng kí

ad Phạm Hữu Dư , e thấy nó tổng hợp nhiều nên share lại chứ k có chèn link download vào :( hix, k biết là có sao k :-s

Ủng hộ diễn đàn