Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ bộ font chữ KHỦNG trên Myfonts.com và Creativemarket.com,.....v.v.v

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Xavier, 20/7/16.

Lượt xem: 113,026

1. MissStupid95

MissStupid95 Thành viên cấp 1

2. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

3. Fien

Fien Mới đăng kí

4. ntsstudio

ntsstudio Mới đăng kí

5. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

6. dhdung2002

dhdung2002 Mới đăng kí

haiz.nếu bạn có lòng thì s k để link lên tus luôn đi bắt ng ta để email làm j.có gửi cc đâu
  7. nglan.anh

nglan.anh Mới đăng kí

8. Tartarus07

Tartarus07 Mới đăng kí

9. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

đã gửi
  10. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

dhdung2002 : những người để lại mail là những người cần và họ đã nhận được sau 1 -2 lần email
  11. Bixmax

Bixmax Mới đăng kí

Cho mình xin nhé :D
    mail mình là :-sangtj9@gmail.com
  12. dhdung2002

dhdung2002 Mới đăng kí

Xavier. mình k nói là họ có cần hay k.k cần họ cmt làm j.với lại thử hỏi pn có thể gửi hết gần 200 ng` đã để lại mail k.giả sử nếu đủ thì s k up link lên để họ ải cho nhanh đỡ tốn thời gian của mọi ng`.còn mình thì đã gặp trường hợp này nhiều lần r.nhưng cái kết nhận đc là nothing and no mail inbox
  13. giangbin91

giangbin91 Mới đăng kí

14. giangbin91

giangbin91 Mới đăng kí

15. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

đã gửi.
    giangbin91 : mail là gì bạn ơi
    dhdung2002 : tiếp thu ý kiến của bạn, tất cả những ai đã để lại mail hoặc inbox đều đã nhận được và nhiều thứ hơn về sau.
  16. dhdung2002

dhdung2002 Mới đăng kí

Xavier bạn đã gửi thì tốt nhưng nói thật thì theo quan điểm của mình và 1 số ng` khác mình thấy trên group thì họ k thích kiểu để lại mail.nguyên nhân thì như mình đã nói.hi vọng pn sẽ tiếp tục cug cấp những tài nguyên cho n~ ng` cần chúng
  17. quynguyen133199

quynguyen133199 Mới đăng kí

18. searain

searain Mới đăng kí

19. thaovux.gd

thaovux.gd Thành viên cấp 1

20. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

đã gửi cho các bạn

Ủng hộ diễn đàn