Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Bộ font đẹp Erotica Font Family (6 fonts)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi machitokuro, 29/12/14.

Lượt xem: 29,537

1. machitokuro Thành viên cấp 2

...
    Thuw Hạ, Bùi Mạnh Chiến, smarsu45 người khác thích bài viết này.
  2. Cám ơn vì tinh thần share của bạn. Chúc bạn cuối ngày vui :)
    machitokuro thích bài viết này
  3. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Bạn lập thread trùng dễ bị xóa lắm đấy :D
  4. machitokuro

machitokuro Thành viên cấp 2

Trần Trọng Tiến thích bài viết này
  5. machitokuro

Havingfun2500 lần đầu lập topic nên mình ko rành, tranh thủ dow nhanh đi bạn ;)
  6. Tuy trùng nhưng ở đây mình thấy đúng nghĩa từ Share hơn bên kia...Happy New Year machitokuro
  7. machitokuro

Trần Trọng Tiến Cũng vì ko chấp nhận kiểu share bên kia nên mình mới lập topic này nè :D. Khi đã bị ức chế thì cái gì họ cũng có thể làm dc :))=))
  8. Havingfun2500

machitokuro : tranh thủ down nhanh là sao bạn :O cái thread của bạn Hảo Hảo nằm ngay dưới bạn mà =(( có gì bạn comment link bên kia là được :3
  9. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Hehe mình share nhưng thấy buồn quá một số người vào tải đến tận 197 lượt mà chỉ thấy vài cái thanks nên mới nghĩ ra ý định share qua email thôi. Có gì mấy bạn thông cảm.
  10. machitokuro

Havingfun2500 mình sợ bị xóa topic nên kêu bạn tranh thủ down để có gì bạn sẽ là người hoàn thành sứ mệnh share font này :)):)) :-bd
  11. machitokuro

Hảo Hảo thật ra mình nói vậy cũng hơi wá đáng, Mình xin lỗi bạn ^:)^. Cuối cùng a e có font xài là Ok con tê tê :)):))
    Lê Tiến Thành thích bài viết này
  12. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

13. Havingfun2500

Hảo Hảo : bên mình hơn 1k down mà chưa tới 20 thank mình cũng có nói gì đâu =)))
    Lê Tiến Thànhmachitokuro thích bài viết này.
  14. machitokuro

15. Havingfun2500

16. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Uk mục đích cuối cũng là muốn diễn đàn ta có những nội dung chất lượng thôi nhưng trong số đó lại có một số người không đăng ký và không tham gia diễn đàn cũng tải được vì vậy mong mọi người hiểu cho.
  17. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

Chắc ad nên làm giống printroot nhỉ, member được bao nhiêu post thì mới có quyền thấy link tải. Quyền bao nhiêu post được tải do người share quy định tùy chất lượng sản phẩm share. Hihihi mình post nhiều bản Việt hóa mà số thích chỉ đếm chục người mỗi font. Trong khi thống kê tải thì nhiều. Hihihi
  18. Havingfun2500

Hảo HảoAlphaprinter thích bài viết này.
  19. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

machitokuro hỏi xem N.P có Việt hóa chưa xin âm thầm thôi chắc N.P tặng đó :)
  20. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Từ xưa đã nói về cái vụ không đăng ký cũng tải được này rồi. Nhưng mà tập thể BQT và mấy bạn khác không thích. Không tin mấy bạn có thể vô box Góp ý mà check bài của tui.
    Alphaprinter thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn