Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Bộ sách về kỹ thuật nhiếp ảnh các loại 395 cuốn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Các kỹ thuật trong nhiếp ảnh' được đăng bởi Steamer, 15/7/15.

Lượt xem: 10,978

1. Steamer Thành viên cấp 1

Đây là bộ Ebook về nhiếp ảnh khá lớn dành cho cách bạn muốn tìm hiểu. Nếu các bạn thích thì down torrent sẽ có full nhưng mình không khuyến khích vì số lượng quá nhiều không thể đọc hết lại nặng (~10gb) và còn nhiều quyển ko phù hợp. Nên các bạn có thể search tên chủ đề các bạn muốn trong link mediafire này để down về đọc nhé! Chắc là sẽ hiệu quả hơn.

Chúc các bạn đọc sách vui.

Tải về: [LOCK]https://www.mediafire.com/?k74y4e7exrud5[/LOCK]

...
    miseseremei, Babycat2312, viet160519955 người khác thích bài viết này.
  2. nqhuy

nqhuy Thành viên cấp 1

thanks thớt.
    Steamer thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko biết bạn nqhuy có vào đc link ko mà thanks chủ thớt nhỉ? Vì link bạn thớt đưa là sai, link down MF phải là dấu ? chứ ko phải dấu # nhé bạn Steamer và chú ý lần sau nên có cái 1 vài ảnh demo cho nó hấp dẫn xíu, chứ viết vài dòng xong vứt cái link thì nhìn topic chán lắm.

Dù sao cũng cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn :)
  4. Steamer

Steamer Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : cảm ơn bạn Sếp tổng chỉnh sửa bài và góp ý cho mình, nhưng link là mình copy từ address ra vẫn vậy mà. :D[​IMG]
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Link đó thì chỉ có chủ tài khoản MF đó mới xem đc thôi, chứ guest đâu xem đc đâu bạn. Ko tin bạn bật trình duyệt ẩn danh lên xem là biết liền hà.

P/s: bạn chưa đọc hướng dẫn up ảnh thì phải, ảnh Dropbox của bạn đăng die rồi kìa, hình như lại là liên quan đến vấn đề Private khi chia sẻ. Mình nghĩ lần sau chia sẻ gì bạn cũng nên kiểm tra kỹ lưỡng nhé ;)
  6. Steamer

Steamer Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư ấy chết, chắc tại mình ít up bài nên không rõ lắm. Cảm ơn bạn đã tận tình chỉ, mình sẽ rút kinh nghiệm những lần sau :3
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  7. Hà Phạm

Hà Phạm Mới đăng kí

cám ơn thớt nhưng mà tải ko đc =))
  8. thientuboba

thientuboba Thành viên cấp 1

k vào đc link để tài thớt ơi
  9. Nhị Gia

Nhị Gia Mới đăng kí

Bạn có thể up link torrent được ko ? Thanks bạn !
  10. Steamer

Steamer Thành viên cấp 1

Hà Phạmthientuboba link trên đầu bài admin đã sửa từ đầu rồi mà? Các bạn bấm share hoặc +1 để vào link nhé!
  11. rstone

rstone Mới đăng kí

Bạn cho mình xin link torrent hoặc link fshare đi bạn,down từng cái lâu quá :D
  12. LONGRP

LONGRP Thành viên cấp 1

Bác gộp lại 1 link đi torrent hoặc link fshare chứ tải lần lượt lâu quá. Đã là dân design thì sợ gì 10gb bác cứ up thoải mái. Mọi người chơi được mà
  13. thientuboba

thientuboba Thành viên cấp 1

e thề là e k thể nào vào đc cái link MF của bác luôn
  14. Steamer

Steamer Thành viên cấp 1

thientuboba thế thì mình chịu. Cái link đấy lúc đầu mình up nhầm link private sau ADMIN sửa thành link public ai cũng vào đc rồi (ADMIN đã test), mình cũng test trên Tab incognito vào bình thường và số lượng tải từ hqua tăng lên rất nhiều chứng tỏ nhiều người vào đc. Bạn kiểm tra lại mạng của bạn xem.
  15. Voii Rừng

Voii Rừng Thành viên cấp 1

E down ko được :'(
  16. Kiếm Ca

Kiếm Ca Mới đăng kí

Sau khi nhấn g+1 thì nó hiện "Liên kết không hoạt động" ạ.
  17. Blu3 Heaven

Blu3 Heaven Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn