Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ box nhạc

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi THAITRUONG.052, 16/10/13.

Lượt xem: 1,972

1. THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

Em rất thích nghe nhạc, trước giờ nghe US - UK vì nhạc trẻ không được nhiều bài hay
    Nhưng gần đây khi giao lưu với các anh chị 8X thì mới biết trước đây các nhạc sĩ nước ta rất tài năng, sáng tác những bài ca trở thành bất hủ. Đã tìm tòi lục lọi google nhưng cũng không được nhiều, anh em nào cũng thích nghe những bài kiểu như này thì chia sẻ cho em với :D
    Ví dụ như hai bài này của Lê Hiếu

bản của tác giả Đức Huy, mình thích bản này hơn :D

Anh em chia sẻ box nhạc của mình nhé
    Những bài us-uk em hay nghe thư giãn

Lass Kiss, anh em cố nghe ko thì đọc lời nhé, một trong những bài hát cảm xúc nhất mình từng nghe. Người Anh Mỹ không mấy ai không biết :)

rất cảm xúc :D
    bài này chắc nhiều anh em biết
    Bonus 16+
    Take it off, tạm dịch: Cởi ra em :))
    Bác nào biết đệm cover học bài này thì tuyệt
    Tạm thế đã, anh em biết bài gì hay cùng chia sẻ nhé

...
    Thiên MaPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thì cứ Ryan Farish , Medwyn Goodall , Yanni ... mà quất tới quất lui thôi ;))
    THAITRUONG.052 thích bài viết này
  3. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

đã test, hay thật :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn