Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Chia sẻ) Cách kiếm tiền online với Brain Bux

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi cocay, 28/5/16.

Lượt xem: 3,609

1. cocay Mới đăng kí

Chào các bạn, bạn nào đã từng chơi PTC (kiếm tiền qua bấm quảng cáo) , mình mới kiếm thêm được với 1 trang khá hay đó là Brain Bux, kiếm khá cao với 0,05 Euro, một ngày có tầm trên 10 quảng cáo bấm trong vòng 10 phút bạn đã có tầm 0,5 Euro rồi. Mình thấy đó là số tiền cao hơn nhiều trang PTC khác Đăng ký tại đây brainbux.com/?ref=cocay (Bạn copy dòng chữ in đậm và paste vào đường dẫn web)
    Trong lần đăng nhập đầu tiên và click quảng cáo, tài khoản của mình đã có khoảng 3,75 Euro.
    Bạn có thể rút tiền sau khi click được 100 quảng cáo, trả qua paypal và payaa.
    Đăng ký tại đây brainbux.com/?ref=cocay (Bạn copy dòng chữ in đậm và paste vào đường dẫn web)
    Nếu bạn cần hỗ trợ gì trong việc đăng ký đăng nhập, cách chơi hay cần mình gửi ảnh bằng chứng kiếm được tiền như thế nào có thể Inbox mình, mình sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm của mình với các bạn.
    Chúc các bạn may mắn

Hãy đón xem chủ đề tiếp theo về kiếm tiền online: Làm micro jobs

...

Ủng hộ diễn đàn