Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ khóa học Introduction to Graphic Design

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi ThanChi, 13/1/15.

Lượt xem: 13,525

1. ThanChi Thành viên cấp 1

Chào mọi người, mình là một ITer, hiện đang học năm thứ 3. Tuy nhiên định hướng sau này của mình là theo Graphic Design nên hiện tại đang trong quá trình tự học.
    Trong quá trình tìm kiếm trên mạng mình có tìm được khóa học Introduction to Graphic Design của Lynda.com. Khóa học này phải trả phí tuy nhiên sinh viên nghèo, cộng thêm bình thường hay hoạt động trên các tracker torrent nên cái tính xài hàng chùa nó lại nổi lên. Mặc dù cũng muốn bỏ tiền ra mua nếu có điều kiện ( ngụy biện tí :">).
    Mình tải khóa học này trên mấy tracker torrent về. Có khá nhiều video và mình đang dịch dần, tiếng anh mình không tốt lắm nên có lẽ hơi chậm, ai quan tâm thì cố gắng chờ nhé. :D

Chú ý: Để hiện phụ đề mọi người nhấn vào chữ CC ở góc dưới bên phải nhé :D. Nếu donwload về xem thì nhớ sửa tên phụ đề cho giống tên video và để chung 1 thư mục là OK.
    - Link download file bài tập:
    http://1drv.ms/1y7UtG0.
    - Link đến channel (cho bạn nào giỏi tiếng anh xem trước vì bao gồm cả những video chưa việt hóa):

http://www.youtube.com/playlist?list=PL00lQVrpBD1cHqrHU6X_3D1fsD42EcdJX
    - Link download video:
    https://www.fshare.vn/file/BERFIY39QP3Z
    - Link download phụ đề Tiếng Việt (đang cập nhật):
    http://1drv.ms/1va2MWd

Demo:

Qua đây mình cũng muốn nhờ một số bạn giỏi tiếng anh hợp tác làm cùng. Làm vì mục đích chia sẻ thôi nên sẽ không có lợi nhuận gì cả. Ai muốn hợp tác thì inbox mình nhé >:D<.

Danh sách những bạn trong nhóm làm phụ đề:

Andu
    aulangtu
    minhphong
    Northern
    Simsky
    Havingfun2500

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/15
    fish_zz, Zion, deconkhong3549 người khác thích bài viết này.
  2. aulangtu

aulangtu Thành viên cấp 1

hay đấy bạn ơi.mình ko giỏi tiếng Anh nhưng cũng muốn giúp sức,giúp trong khả năng có thể + nhiệt huyết nhé kaka
    https://www.facebook.com/aulangtu
    hoặc email mình: aulangtu492@gmail.com
    có gì inbox mình chung tay với nhé \m/\m/\m/ rất hay rất cần thiết!
    hoaiviethitbom thích bài viết này.
  3. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

hitbomaulangtu thích bài viết này.
  4. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

Đã đủ post để chèn link, mọi người vào ủng hộ mình nhé. :x
    Vẫn đang tuyển thêm vài bạn giỏi tiếng anh hỗ trợ mình làm phụ đề đây >:D<
    hitbom thích bài viết này
  5. minhphong

minhphong Thành viên cấp 1

Bạn inbox mình nhé: rất hay. Mình cũng cần luôn. Chung tay góp sức.
    Minhphongdesign@gmail.com
  6. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

minhphong : đã inbox bạn :D Hi vọng sẽ có thêm nhiều người để hoàn thành trọn bộ khóa học này cho mọi người.
  7. hitbom

hitbom Mới đăng kí

Thank all. ình chỉ biết ủng hộ mọi người thui.nói thật ra giờ mình chả biết gì hết. mới bắt đầu tập tành vẽ thui.
    ủng hộ về mặt tinh thần vậy.
  8. Hùngzz

Hùngzz Banned

Thank bác nhé :) cảm ơn bác
  9. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Thanks chia sẻ của bạn!
  10. Lemonnations

Lemonnations Thành viên cấp 1

hay quá, hy vọng sớm hoàn thành, cảm ơn bạn rất nhiều
  11. Andu

Andu Mới đăng kí

Ấy mình tham gia với^^. Tiếng Anh của mình cũng chỉ tạm dùng thôi, không biết giúp được gì không^^.
    Email: yenngoc_a2_forever@yahoo.com
    (Mình chưa chèn được link, bạn vào trang cá nhân của mình có địa chỉ facebook liên lạc nhanh hơn^^).
  12. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

13. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

Andu , @Simsky , Đã invite các bạn vào nhóm dịch, mọi người chung tay làm thì sẽ hoàn thành sớm thôi :x
    Lemonnations , Cư Dân Mạng , hitbom , vanthao171088 : Cám ơn mọi người ủng hộ. Vẫn đang có gang hoàn thiện. Mình chưa đưa lên fshare vì chưa xong, ít nhất phải xong 1 chương thì mình sẽ up lên fshare cho mọi người tải về nhé :D. Tạm thời xem tạm ở vimeo đã (sắp xong chương 1 rồi).
  14. Northern

Northern Thành viên cấp 1

Trình độ tiếng Anh của mình cũng chỉ dùng đc thôi. nhờ google với tự điển thì chắc cũng dịch đc.
    Bạn có thiếu người thì cho mình tham gia :D
    Mail: nvthanh30091989@gmail.com
  15. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

@ThanChi: Bạn tốt bụng quá, thank kiu b nhiều nhiều :x, chỉ tiếc nghe tiếng Anh của mình non lắm :(
  16. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Lynda này có nhiều dvd đủ thể loại đc ng ta share ra lắm...nói chung mình chia sẻ kín cho nhau để học lóm là đc rồi
  17. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

aulangtu làm việc rất công suất, dịch rất nhanh. Đã thêm 2 video mới và mình đang upload. Hứa hẹn sẽ nhanh chóng hoàn thành bộ này. :D
    nguyenthao811, hitbomaulangtu thích bài viết này.
  18. dansimple

dansimple Mới đăng kí

aprreciate.
  19. aulangtu

aulangtu Thành viên cấp 1

hehe.hy vọng đẩy nhanh tiến độ nhưng vẫn chất lượng,có gì không chuẩn lắm thì sửa đổi nâng cấp nhé :D
  20. hariethuynh91

hariethuynh91 Mới đăng kí

nếu thớt đang thiếu người dịch thì mình giúp được nè :)

về mặt thời gian và tốc độ chắc mình ko đua kịp với aulangtu rồi, nhưng không biết team đã có bao nhiêu translater rồi? nếu vẫn còn thiếu thì mình có thể giúp được :)

p/s: 2 ngày cuối tuần này chắc mình ko dịch được, qua tuần thì thong thã hơn chút :)
    aulangtu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn