Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ khóa học Introduction to Graphic Design

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi ThanChi, 13/1/15.

Lượt xem: 13,547

1. Dog

Dog Thành viên cấp 1

Biết là có lòng down về. Nhưng khóa học Lynda nghĩ sao đi công khai lên youtube vậy trời. Cứ share link cho anh em dow nguyên bộ cũng được mà.
  2. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

Dog : Up lên youtube để mọi người theo dõi quá trình cập nhật phụ đề thôi. Chứ link down nguyên bộ thì trên kickass ko thiếu.
  3. Phạm Hồng Mạnh

Phạm Hồng Mạnh Thành viên cấp 1

Đã lâu lắm rồi k thấy ThanChi cập nhật sub mới nhỉ... download vẫn cứ là 01. core concepts thôi àk...
    Chờ đợi phiên bản full từ khóa học này từ bạn...
    Cảm ơn vì sự chia sẻ này.
  4. Boo Mina

Boo Mina Thành viên cấp 1

ThanChi b ơi, b có định mở lại link để xem trên youtube nữa k ; ;
    trước mình có lưu lại danh sách phát này, thỉnh thoảng có mở ra xem lại vì khóa này rất cơ bản + cực bổ ích >.< hnay muốn xem lại phần Typo thì k xem đc nữa :DD
    btw, k biết việc dịch của nhóm b đến đâu r ? Nếu cần nhân lực thì PM mình :D
    cảm ơn b nhiều vì tinh thần chia sẻ :)
  5. KUN.DG

KUN.DG Mới đăng kí

Rất cơ bản và bổ ích. Cảm ưn bạn nhé :)
  6. hailuact

hailuact Thành viên cấp 1

link dowload thì die, còn youtube thì khóa. Có ai làm ơn cho tui tải bộ này về k, đang học cái này :((:((:((
  7. hakunand

hakunand Thành viên cấp 1

Buồn quá, link youtube bị khóa rồi :(
  8. Zion

Zion Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác, e mới bắt đầu học mà mò thớt này như cá gặp nước :3
  9. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

Sao video ko xem đc zạy thớt, nó báo " đây là video riêng tư " là sao thớt
  10. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

Đang buồn, chán đời vì còn hiếu kinh nghiệm design, khi thấy và xem video giới thiệu bổng yêu đời và nhìn thấy ánh sáng nơi cuối con đường, như cá gặp nước, ai ngờ khi click vào video học thì toàn video bị die, xem comment thì thấy bảo bị khóa , hix bổng dưng tâm trạng đang ngao du trên mây liền hụt chân rớt xuống không điểm chạm đất, nào ngờ ánh sáng nơi cuối con đường chỉ là bóng đèn tạm thời, cá gặp phải nước đang sôi....chán không từ ngữ nào tả nổi. khi nào mới có link down hay video mới .... ngóng ngóng ngóng đến dài cổ rùi
    StickZion thích bài viết này.
  11. Zion

Zion Thành viên cấp 1

nucuoinho :)) e cũng đang giống bác. Bác thử lên FB, tìm page Đồ họa Việt Nam, hôm trước e vừa tìm ra, có nhiều tài liệu để học và nhiều tips cho design lắm :3
  12. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Tay to nào còn lưu bộ này post lên được ko? :((
  13. Stick

Stick Mới đăng kí

link die hết rồi hix .

Ủng hộ diễn đàn