Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ Lightroom Preset blend màu kết hợp Vintage và Film

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 18/8/14.

Lượt xem: 25,959

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Stock: Chuyên Blue
    Retouch: Cường Euro

Demo vài tấm:

Tải về tại đây

Nguồn: KOB

...
    joker_13, samz11, ThuanVo15 người khác thích bài viết này.
  2. Quang Khánh

Quang Khánh Mới đăng kí

Tem thôi :) Thanks thớt nhiều!
  3. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

ĐÃ thank và tín dụng .:x . Em có hơn 12k preset mà chẳng dùng đến cái nào cả . toàn tải về thủ =))=))
    Quang Khánh thích bài viết này
  4. chủ thớt ơi
  5. Chủ thớt ơi..bạn blend màu giúp mình ảnh này được k ạ
  6. Bi Tabu

Bi Tabu Thành viên cấp 1

Thank thớt đã chia sẻ nhưng theo kinh nghiệm thì mỗi hình ánh sáng mỗi khác, đem nguyên cái preset ụp lên thì nó ko phải cái nào giống cái nào, nên chăng là chỉ những nét cơ bản để có thể mọi người tùy chỉnh ra kiểu như thế :) Như là cần chỉnh Split Toning như thế nào để ra màu vintage, Effect cần chỉnh như thế nào để ra kiểu film rồi kiểu ống kính cũ... Thank thớt post tut :)
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bi Tabu Cái điều đó là dĩ nhiên, preset chỉ là để tham khảo, ông nào mà bảo về em làm không giống thì tự đắp chăn rồi xì hơi kiểm điểm.
    TUT thì không phải ai cũng có thời gian để viết, và không thể cứ đợi người ta ra TUT mãi được, có preset hay action, về tự xem các bước với các thông số, luyện dần sẽ thành tinh.
  8. Bi Tabu

Bi Tabu Thành viên cấp 1

:) Mình cũng chỉ muốn góp ý cho những người mới mà thích tông màu này thôi, chứ LR thì dễ dùng mà Eminem
    Eminem thích bài viết này
  9. Quaydslr

Quaydslr Mới đăng kí

quá chuẫn nè, thich mau giong iflm vya

Ủng hộ diễn đàn