Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ Link download các phiên bản photoshop từ trang chủ

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi jetlongk4, 14/4/15.

Lượt xem: 12,424

1. jetlongk4 Mới đăng kí

Thông thường thì các bạn khi tìm cho mình 1 bản Photoshop ưng ý thì phải nhờ cụ Google khá mệt, và thường kiếm được những link dowload với tốc độ kinh hoàng <50kbp/s :D.

Hôm nay mình xin phép được "múa rìu qua mắt thợ" chia sẻ cho các bạn link download photoshop từ trang chủ luôn :3 :3
    Tất nhiên là các bạn sẽ được dowload maxspeed :3 Bao gồm các bản photoshop CS2, CS3, CS4, CS5, CS6. Cho các bạn thao hồ mà chọn lựa.

Link: [LOCK]http://www.adobe.com/sea/downloads/other-downloads.html[/LOCK]

Thank !

...
    superdanhproSteven KarBit thích bài viết này.
  2. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Em muốn down PS CC thẳng từ trang chủ thì phải làm thế nào hả bác???
  3. N.P

N.P Thành viên cấp 4

4. drax

drax Thành viên cấp 4

Đăng ký 1 cái acc adobe, cài cái cc xong click 1 phát là nó tự down với max speed gói cước, sau nó tự cài luôn cho mình.
  5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Sau đó nhớ tự đi tìm cr*ck =))
    drax thích bài viết này
  6. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Em muốn down thường để lấy được bản cài luôn cơ ạ.
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

N.P Mất thêm mất chục $ cho membership plan/ 1 tháng là khỏi cờ rắc, update tùy thích.
  8. N.P

N.P Thành viên cấp 4

VNĐ bây giờ lạm phát rớt giá thê thảm, đổi ra $ đc cũng vất vả lắm.

Ủng hộ diễn đàn